Còn hôm nay là sinh nhật anh Hà :D

Chu'c chu' Ha` pha't ta`i, pha't dda.t, pha't tu+o+'ng, pha't phu'c, pha't ... ngo^n cho HAO la^u da`i :)

Chúc mừng sinh nhật anh Hà béo, chúc anh thêm một tuổi nhiều thành công trong cuộc sống, sức khoẻ dồi dào, gặp nhiều may mắn mãi luôn gắn bó cùng HAO.
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:
:dazzler::dazzler::dazzler::dazzler::dazzler::dazzler::dazzler::dazzler:
:guitar::guitar::guitar::guitar::guitar::guitar::guitar::guitar::guitar::guitar:
Có mấy bông hoa tặng anh!!!
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Còn đây là cung Scorpio của anh Hà...

Scorpio

October 23 - November 21
Symbol: The Scorpion

Ruling Planet: Mars and Pluto

Element: Water

Quality: Fixed

Scorpio is the eighth Sign of the Zodiac, and you shouldn't take that lightly. You shouldn't take Scorpios lightly, either. Those born under this Sign are dead serious in their mission to learn about others. There's no fluff or chatter for Scorpios, either: these folks will zero in on the essential questions, gleaning the secrets that lie within. Scorpios concern themselves with beginnings and endings, and are unafraid of either; they also travel in a world which is black and white and has little use for gray. The curiosity of Scorpios is immeasurable, which may be why they are such adept investigators. These folks love to probe and know how to get to the bottom of things. The fact that they have a keen sense of intuition certainly helps.

Đính kèm

39.4 KB · Xem: 132
Chúc mừng sinh nhật bác Hà! Chúc bác mọi điều tốt đẹp! :)

Ối, suýt thì lỡ mất, hôm nay sinh nhật sếp ạ :D. Hìhì, em chúc sếp cát tường ạ, tiếp tục là sao sáng cho thế hệ sau vươn tới :D. Bắt chước bác gì chúc sếp sớm có người đỡ đần với lại được bế cháu cả hai tay chứ không phải 1 tay giông trong ảnh :))
Mà anh Hà là Scorpion đấy ạ >:)

Cám ơn, cám ơn, xin cám ơn tất cả mọi người

Nếu tối nay vẫn còn sống sót trở về thì online nhé :D 3pm VNT chẳng hạn, không biết lúc đó đã party về chưa, cũng không biết có còn ... "sống" không nữa.

:* :*

Scorpio is the eighth Sign of the Zodiac, and you shouldn't take that lightly. You shouldn't take Scorpios lightly, either. Those born under this Sign are dead serious in their mission to learn about others. There's no fluff or chatter for Scorpios, either: these folks will zero in on the essential questions, gleaning the secrets that lie within. Scorpios concern themselves with beginnings and endings, and are unafraid of either; they also travel in a world which is black and white and has little use for gray. The curiosity of Scorpios is immeasurable, which may be why they are such adept investigators. These folks love to probe and know how to get to the bottom of things. The fact that they have a keen sense of intuition certainly helps.

Nghe đáng sợ quá :D ;;) anyway, I love to be one :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau đây sẽ là chùm ảnh sinh nhật anh admin:
Cái thứ nhất: Đi chợ chuẩn bị party :D

Ôi giời công nhựn là hôm qua bác Hà vui vẻ hò hét ầm cả Y!M :p. bác sướng thật, sinh nhật tha hồ chè chén bét nhè nhá, em tặng bác cái pic xxx đấy làm quà sinh nhật hihi.

Xin lỗi mãi đến giờ tớ mới vào. Không biết không có tội Hà nhỉ.

Chúc Hà nhiều thành công và hạnh phúc, lúc nào cũng khoẻ và vui :)

Tiếp tục ;) - pre-party - ko có việc gì làm admin cầm điện thoại vẽ lên không trung

Anh nấu món gì sinh nhật mà cả mấy cân cà chua thế kia ạ? Hay là cà chua dầm đường. Hôm nay em cũng đi clubbing mừng sinh nhật anh và ăn cà chua dầm đường để lấy không khí tiệc sinh nhật chứ thấy anh rủ trên YIM mà chẳng join được gì cả :( :(
Anh Hưng gửi ảnh tiếp đi, "chùm" phải nhiều hơn 2 chứ!!! ;)

Chúc mừng sinh nhận bác Hà nhé. Hôm nay em mới biết:D. hehe. Chúc bác đẹp lão, vui vẻ.

Cứ từ từ, đâu sẽ có đó, thịt chó sẽ có rau thơm... vẫn là pre-party

Chẳng hiểu trước khi đi ngủ là sao? Cả một đống các cô thế kia á? ;;)

Ối, không phải cà chua mà là quả hồng phải không???? Thế thì em chịu không đú theo được rồi :( :(
Anh Hà có nhiều thú vui "luxery" nhỉ ;) Nhất là cái after party của anh :) :) ha ha

oàiiiiiiiiiiii, xinh thế!!!!!!!!!!! Yêu kinh!!!! Mấy con cún!!!! :(( :(( :(( , không kém monkey với pirate Jack yêu của em là mấy!!! Em đề xuất đồngchí Khứa về nhớ sắm quả one-way-ticket cho một trong 2 cún ú yêu kia về nhá! Đa tạ đa tạ!!!

mà anh Hưng chongem ơi, cái pix cầm "thiên lý thông thiên thoại" (copyrite: HKTùng) vé lên không tung kia làm sao mà chụp được đấy ạ? Hâm mộ ạ! :eek:

KoC,

P.S: nghía lại thấy em cún quay mặt đi kia cứ lưu manh lưu manh hịhị, chắc mặt cũng lưu manh ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đau thật, nhìn kĩ thì các cô ôm chó với ôm nhau nhất quyết k0 ôm bác Hà :((

Back
Bên trên