Còn hôm nay là sinh nhật anh Hà :D

beer này ngon phết

Hôm nay may mà bác Hà cho cái link để xem ảnh mới biết là sinh nhật bác hôm qua (hôm kia?). Chúc bác luôn mạnh giỏi, sớm tốt nghiệp giỏi, kiếm tiền giỏi, tiêu tiền giỏi, vợ con giỏi, nói chung là cái gì cũng giỏi :).

Các cô xung quanh bác đẹp quá. Mà sao sau gần ba năm các cô ấy vẫn thế nhỉ, mà sao cũng vẫn là các cô ấy nhỉ, không có lực lượng bổ sung à?

Hoàng Nhật Minh đã viết:
Hôm nay may mà bác Hà cho cái link để xem ảnh mới biết là sinh nhật bác hôm qua (hôm kia?). Chúc bác luôn mạnh giỏi, sớm tốt nghiệp giỏi, kiếm tiền giỏi, tiêu tiền giỏi, vợ con giỏi, nói chung là cái gì cũng giỏi :).

Các cô xung quanh bác đẹp quá. Mà sao sau gần ba năm các cô ấy vẫn thế nhỉ, mà sao cũng vẫn là các cô ấy nhỉ, không có lực lượng bổ sung à?
Ba năm mà mấy cô thì vẫn mới mẻ như thường anh Hà nhỉ. Anh Hà phong độ nhể! :x Ngồi giữa một bầy các em mà vẻ mặt lạnh lùng phớt tỉnh (cầm cốc bia/trà đá) kiểu "tôi không cần nhớ" Thế các em trẻ mới đổ xô vào anh ạ. Cố lên anh ơiii!!

Eo, giờ mới nhìn thấy vương cuốc của bác k0 chỉ toàn mĩ nữ :p, bác đóng hòm gửi cho em 1-3 (SOS: đọc là một đến ba) anh trong ảnh kia với :x. Tiền shipping nhà nước và nhân dân cùng trả ạ :p

Nhưng có người phát hiện ra là nếu cái giường này to ra một chút... thì ảnh sẽ đẹp hơn :D

Nguyễn Duy Hưng đã viết:
ai bảo là các em ko ôm anh Hà??? :p

Giường của em Queen size rồi đấy anh Minh ạ :p. Mà có to hơn nữa thì cũng đâu có thêm em gái nào chịu lên giường nữa đâu :))

Nguyễn Duy Hưng đã viết:
Giường của em Queen size rồi đấy anh Minh ạ :p. Mà có to hơn nữa thì cũng đâu có thêm em gái nào chịu lên giường nữa đâu :))
Hơ.. thế hóa ra ở nhà anh Hưng ah? Nhà anh Hà chắc có chủ nhân rồi.. không làm được? :D B-) ???

Nguyễn Duy Hưng đã viết:

Chán quá. Ý tớ là hoặc giường to ra một chút về bên trái, hoặc thợ ảnh xoay đi một tẹo về bên phải.

Nhìn cái chậu kìa :-&:-&:-&

Tháng sau anh Hà tổ chức đầy tháng ở HN nhé :)

Hẹ hẹ bây giờ mới thấy cái "bom" bia của ông anh. Em tưởng nó phải là cái bom(barrel) 31 gal. (xì! thế mà cũng khoe).
Tuy bom ít gal. nhưng ông anh cũng có xung quanh khá nhiều gal thế là tốt.

:x :x

Hoàng Lê Vĩnh Hưng đã viết:
Hẹ hẹ bây giờ mới thấy cái "bom" bia của ông anh. Em tưởng nó phải là cái bom(barrel) 31 gal. (xì! thế mà cũng khoe).
Tuy bom ít gal. nhưng ông anh cũng có xung quanh khá nhiều gal thế là tốt.
cai bom be thoi, o US chu co phai o VN dau ma co ca bom to? voi ca uong nhieu loai khac nua chu, uong moi cai bom do thi ... kha't lam :D

Hóa ra cái Hắc Nho là giả mạo. Thế mà mình sợ hết cả hồn. Hehe anh Hắc Nho ơi em không sợ anh crack nữa đâu. Em biết cách chống rồi. Cứ ở đây mà chơi đi nhé!

Phạm Văn Cường đã viết:
Hóa ra cái Hắc Nho là giả mạo. Thế mà mình sợ hết cả hồn. Hehe anh Hắc Nho ơi em không sợ anh crack nữa đâu. Em biết cách chống rồi. Cứ ở đây mà chơi đi nhé!

Chú bé này hỗn nhỉ? dám bảo anh giả mạo? anh mà cần phải giả mạo? chú nên suy nghĩ kỹ trước khi ăn nói nhé.

Còn cái chương trình của chú, anh không thừa thời gian mà crack đâu? Cứ yên tâm mà ngồi nhà lập trình đi nhé. Chúc chú có được một sản phẩm có chất lượng, chứ không phải là một sản phẩm lúc nào cũng lo bị crack.

Chỉnh sửa lần cuối:
Không giả mạo sao có chữ "account thử nghiệm"? Chắc admins giả mạo anh vào để cho hackers đỡ dòm ngó chứ gì?

V.N Hà Anh đã viết:
Đùa tí thôi, nhờ có HAO của anh chúng em mới run rủi gặp được nhau nên bọn em bàn rồi sau này trong phòng honeysweet sẽ treo ảnh anh và sơn đầy các ngôi sao xanh để "vươn tới các ước mơ".
Thôi chết anh Hà rồi :)) Nhớ kiếm cái ảnh nào đẹp đẹp với cả hợp với "không khí phòng ngủ" mà gửi cho chị HA này nhé!
Happy birdday to you! (sorry hơi bị muộn). Mà em sinh sau có mấy ngày thôi nhỉ :D

Back
Bên trên