Cãi nhau

Các anh cứ yên tâm, em tuy tài hèn sức yếu nhưng sẽ cố gắng trụ lại đến cùng.

..trụ chọt gì ... em đạp cho 1 phát cả 3 anh xuống Tô Lịch bây h ... /:) b-)

Đúng là iem Thủy trong băng nhóm Vườn cười có khác, thô bạo thế này anh ko cho lên thiên đàng nữa bi h

.. :)) .. em thô bạo đâu ... tại các anh cứ thích 3 đánh 1 đấy chứ ... [-x /:)

Đúng là em chị Thảo có khác, dám cãi nhau với cả 3 anh một lúc, thôi, anh chịu thua rồi, anh bỏ cuộc đầu tiên :))

Đang bực mình quá, có em nào muốn cãi nhau không nào :D

Eo ơi, không tửơng tượng ra nổi 3 em lóp ngóp bò dưới sông Tô Lịch lên... Hà Nội nổi tiếng nhờ sống Tô Lịch nữa Thủy nhỉ :))

Cao thủ như em Thủy thì 3 đừa có đáng gì đâu :))

Thực ra em chỉ là phụ thôi, anh Dũng là chính.

Uh, phải kết hợp chứ, anh thì có nhiều kinh nghiệm, các chú thì có sức trẻ :))

e hèm ... chui xuống Tô Lịch uống Pepsi rồi mà mấy anh trai nhà mình hình như vẫn chưa biết sợ là gì nhờ ... /:) b-) ....

.. to chị Thảo : ... đúng đấy chị ạ .. :D ...

Anh với Thủy chỉ cãi nhau thôi mà, làm gì đến mức phải xuống sông Tô Lịch

Hic, bây giờ xin chừa, không dám cãi nhau với Thủy sida nữa :))

Đằng nào cũng dính rồi, tranh thủ mà cãi nhiều vào nếu không về sau lại hối hận :))

.. thứ 1 : .. cấm gọi em là Thủy sida ... :(( .. bôi nhọ thanh danh nhau thế là đi luôn đấy ... :(( ... :(( ..

.. thứ 2 : .. mấy anh giai nhà mình thích cãi nhau thế thì dắt nhau đi ra đâu mà cãi nhau nhá ... em không đi cùng ... b-) ... thế nên các anh có chuyện gì bức xúc với nhau thì các anh tự giải quyết với nhau ... em chả bức xúc với ai cả ... :)) ... nên cũng không cãi nhau với ai cả ... :)) ... b-) :)

Lonton_baby ko đi cãi nhau cùng à, thế thì còn gì là thú vị nữa, anh em con trai chúng mình lại chung sống hoà bình rồi :))

Back
Bên trên