Cãi nhau

Xin lỗi, để xổng lão thần đèn chạy lên đây! Bây giờ thì ổn rồi :D

Hôm nào Vườn cười làm quả meeting đê, nhưng mà phải cẩn thận, không lại cãi nhau thì chết :))

.... thiếu hiệp vukasim thích cãi nhau với Quyên cô nương thì cứ nói thẳng ra cho cả nhà còn biết ... lại cứ phải nói meeting .. nghe khách quan nhờ ... b-)

Thì cãi nhau chán chê với cô nương ở nhà rồi, bây giờ phải meeting để xem có cãi nhau được với Thủy không ;)

Hơ, sao mọi người cứ cãi nhau mãi thế này :))

Ở đây là anh nói cãi nhau trong sáng đấy nhé :))

Miệng thì hát, tay thì bát ngát bao la, anh Dũng cứ nói thế, em biết được là anh nghĩ gì :))

này này .... mọi người đang cãi nhau tập thể ở đây ah ... chết thật

cho tui cãi nhau với

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh Dũng cho em kinh nghiệm về các vụ cãi nhau của anh được không ạ.

Con gái bây giờ đanh đá và thoáng lắm, chú cứ để ý cô nào xinh xinh rồi giả vờ đụng xe vào là cãi nhau ngay ấy mà :))

Em dũng trả vờ đụng xe và được cãi nhau mấy lần trên phố rồi thế????... dân tình có xúm lại không???? lần sau có pha nào thì allo cho em Thủy và Vũ đến cãi nhau mẫu nhé??? :))

:)) quá thông minh để nghĩ được những câu chuyện hay đến thế vậy :))

Ai lại cãi nhau ở chỗ đông người hả chị, đụng xe xong ai lại đứng giữa đường cãi nhau bao giờ, cản trở giao thông :))

Đúng rồi, có cãi nhau thì phải ra 1 góc mà giải quyết riêng chớ :))

Cãi nhau xong thì không biết ai giành phần thắng đây :))

cãi nhau trên TV à
Hình thức này gọi là qua hình ảnh, ở Mỹ còn có trò qua điện thoại cơ(xem American Pie thì biết), xem ra em Thủy và anh Vũ đạt đến trình độ cao quá rồi :D

Hơ, thế thì mình cãi nhau ngoài đường là lạc hậu quá rồi :))

Em thấy đã gọi là cãi nhau thì phải tay đôi và đối mặt nhau chớ

8-} ... sao bài nào các chư vị nhà ta cứ xúm xổ tóm cổ em lôi lên là thế nào nhờ ... :(( .. nhất là chị Thảo nhá ... :(( ... hồi này chị Thảo toàn ném bóng em thôi nhá ... :(( ...

.. mà em đạt đến trình độ cao là thế nào anh toàn nhờ ,.... b-) .. /:)

.. sao lại cãi nhau ngoài đường hả anh Zung ... anh mới tạo ra bước đột phá của thế kỷ đấy à ... :)) ... bái phục Zung lão gia ... 8-} ...
.. anh Vũ thích thì ra chỗ em Quyên mà cãi nhau nhá ... em không thích cãi nhau đâu ... :D b-)
... chị Thảo là cũng ngứa ngáy chân tay thích cãi nhau nhờ ... b-)

Ơ cái em này, đang cãi nhau dở với anh lại chạy ra đây cãi nhau là thế nào :D

.. ơ .. cái anh đèn này .. ăn nói lá cải .. chẳng xào nấu gì [-x ... em đạp chết bi h ... em ngoan ngoãn hiền lành thế này ai lại đi cãi nhau bao h .. [-x .. b-)

Thủy có chắc là em chưa bao giờ cãi nhau không

Back
Bên trên