Cãi nhau

..em xin thề ... nếu có nói sai thì mai thiếu hiệp vukasim ra đường đâm đầu vào cột điện ...:D ... /:) ...

Ơ, em thề sao lại phải là anh đâm đầu vào cột điện :-/

.. ơ cái ông phó tể tướng hay nhờ ... [-x .. em thề thế nào thì mặc em chớ ... thắc mắc gì ... [-x .. b-) ... cũng giống như anh thề với ông trời thôi mà ... [-x ... lần sau thì không được hỏi han vớ vẩn như thế ... cả nhà lại hiểu lầm thì ... [-x ... b-)

Ơ khổ thân chú Vũ! Biết thế thì hôm nay anh chỉ cãi nhau 1 lần thôi cho chú đỡ đau :))

anh cãi nhau thì liên can gì tới em với anh Vũ mà đỡ với chả đau .. [-x ... b-) ....

Cãi nhau xong Vũ lại bị đập đầu vào cột điện thế kia thì đau quá còn gì :))

Cãi nhau với Thủy xong, đã đau nay còn đau hơn :))

:(( ... mấy ông quan này hay nhờ ... đúng là quan liêu ,,... chỉ đi bắt nạt người vô tội ... :(( ... ai dám cãi nhau với quan chứ ... :)) /:) b-)

Em Thủy thô bạo quá, đã cãi nhau với anh ấy rồi, còn làm anh ý đập đầu vào cột điện nữa chứ

Em Thủy không cãi nhưng anh Vũ cậy mình làm tể tướng nên anh ấy cứ gây sự trước :))

Đâu mờ, tính em thì lúc nào cũng ôn hòa, chỉ tại Thủy cứ muốn cãi nhau nên em phải chiều thôi :))

Em Thủy hiếu chiến quá nhờ, gây sự cãi nhau với hết anh này đến anh khác :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Thủy hiếu chiến quá nhờ, gây sự cãi nhau với hết anh này đến anh khác :))

.. ơ ... :(( ... các anh cứ gây sự với em ... em không thèm chấp thì thôi nhá ... đừng có mà thế ... em là em không thích cãi nhau ... [-x ..:nono:

.. ông PCT 2 thì ôn hòa với ai chứ ... [-x ...

Thì anh ôn hòa với anh Dũng, chỉ hay cãi nhau với Thủy thôi :biggrin:

Em Thủy vô địch cãi nhau mà, anh cãi không lại, chú Vũ chắc cũng thế thôi, chỉ có anh Dũng đủ khả năng :))

Ôi sời, cái anh Dũng chỉ leo lên được 6 tầng mây thì đã hết hơi rồi, làm sao cãi nhau với Thủy được

Thì đã có các chú giúp sức rồi, lúc nào anh đuối thì các chú nhảy vào trợ chiến :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thì đã có các chú giúp sức rồi, lúc nào anh đuối thì các chú nhảy vào trợ chiến :))
8-} ... khiếp ... thân gái mỏng manh thế này ..:D .. mà anh Zung bảo là nhảy vào trợ chiến ... 8-} ... biết thế nên em có bao h dám cãi nhau với ai đâu ... :)>-

Bé Thủy cãi nhau giỏi hơn cả em, em đầu hàng rồi! Anh Dũng mà đầu hàng nữa thì bó tay :D

Để giữ thể diện cho anh em con trai chúng ta, anh phải cố gắng trụ lại mới được :))

Back
Bên trên