Các yêu cầu tìm kiếm Karaoke, Instrumental vào đây!

Mình cũng đang cần tìm nhạc bài "Way back into love" trong phim "Music & lyrics". Ai có thì share mình nhé ;)

Mail của anh Fong là j để em send cho vì em kô biết up nhạc lên đây:">
Nhưng em chỉ có nhạc có lời thôi anh ah

Anh có kar Way back into love đấy, online thì gọi anh hehe

Có ai làm ơn tìm hộ em bài Cupid's Chokehold (instrumental) của Gym Class Heroes được ko? Em xin cảm ơn trước luôn :D

Ai có instrument của By my side (nhạc Trung Quốc - nhưng hát tiếng Anh :D ) ko??????
Đây là bản có ca sĩ hát: http://www.esnips.com/doc/8a7f0c89-699a-44f2-a608-d7d0a0eb4a12/By-my-side
Còn đây là lời bài hát: (Em phải đưa ra để khỏi nhầm với By my side của Ben Harper)
Kiss me, goodbye, gone too soon.
I did give you my heart can't deny.
Hold on, let go, never sure.
Only can make believe all this time.

Coffee, cigarettes, not my style.
Pretty faces around but not rhymed.
Don't cry, won't cry, I won't cry.
Be with you I just close my eyes.

So far away I can hardly make you mind.
So long the day you are always on my mind.
But in my dreams never tried to hold you tight.
Don't wanna wake up find you ain't here by my side.

When i wake up, hope you were here by my side.
Em cũng có nhu cần tìm đúng instrument của bản này@@ mà ko thấy link down ở đây@@
Ai giúp em với@__@

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai có nhạc bài Những ngày đẹp trời bản của Bằng Kiều hát ko cho em/tớ/anh xin với :x

em đang rất cần gấp beat hoặc karaoke bài "Love Paradise" của kelly chan
tìm mỏi cả mắt cả ngày mà ko thấy đâu:((

Em đang rất cần beat bài Anh chưa dám nói của Lam Trường T____T ai có share em với :p thankx nhiều

tìm hộ tớ bản instrumental bài Over của Lindsay Lohan với (có background vocal thì càng tốt) thanx nhìu

ins của perfect man của shinhwa :((
tớ nghe trong flower boy hay quá mà ko có chỗ nào thấy có
----------
anh ơi anh có way back into love kar thì up lên cho e luôn với, album của nó ko có T_______T

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao toàn thấy hỏi kô thấy ai trả lời cả =))=))
Cho em xin bài Confessions Of A Broken Heart của Lindsay :x với cả các bài của Bee :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai có ins Ôi Quê tôi bản Tùng Dưong hay của anh Phượng thì cho em xin với, em cảm ơn :D.

mọi ng cho xin beat Ra KHơi-Bức tường với ạ

Tớ cần nhạc bài "You are the love of my life" của George Benson và bài "When you tell me that you love me" của Diana Ross hát với Westlife.
Ai có thì share giúp :D

mọi người ơi
ai có beat bài đếm thời gian không
nếu có thì share cho em với

Bạn nào có beat bài "Không còn mùa thu" thì share cho mình nhé! Mình cám ơn nhiều nhiều:D

Back
Bên trên