Các yêu cầu tìm kiếm Karaoke, Instrumental vào đây!

có mấy anh kinh nghiệm ở đây thì cho em hỏi tí tẹo,em muốn thuê,hoặc nhà ai có thì cho em mượn 1 cái cung tên .em chẳng biết kiếm đâu cả!

có ai có Instru của Remember the name ko??hum nọ edit thêm đoạn cuối bị lỗi file, mà link bên Viethiphop bị lỗi rồi...:((

Có ai biết trang nào cho down free sheet for piano và cla ko? Đi tìm toàn thấy tab for guitar. +______+
Mọi người ai biết chỉ dùm chỗ down mấy file .mid, cả nhạc cổ điển lẫn nhạc nhẹ.
Thx a lot!

huhu anh Hà ơi, kiếm lại hộ em đi...cái trên die roài mà...:((

Hú anh Hà ơi có Instru bài Nothing's gonna change...for u ko share cho em với được ko :(( :((

He he bài đấy anh cũng tìm mà ko có, chắc phải đi mua VCD thôi. Định hôm nào đi làm nhát Air Supply mà chưa có thời gian

Có ai biết trang nào cho down free sheet for piano và cla ko? Đi tìm toàn thấy tab for guitar. +______+
Mọi người ai biết chỉ dùm chỗ down mấy file .mid, cả nhạc cổ điển lẫn nhạc nhẹ.
Thx a lot!

Không ai biết mấy cái này down ở đâu à? Chỉ dùm em với. :(( :(( :((

chắc phải nhờ bác Google thôi..........tìm từ khóa "piano sheet free download"

Hehe hồi trước vào google search kiểu đấy trong mấy ngày liền nhưng no result , cái này hiếm nên toàn phải có xiền mới mua được--> cuối cùng toàn đến nhờ bọn bạn.CHúng nó search được nhưng chả bao h chịu chia sẻ search được ở đâu cả :((

Có ai có karaoke bài Cơn mưa tình yêu (Phương Linh - Hà Anh Tuấn) không? Mình đang cần gấp gấp :((

anh hà ơi, ten percent luck, eighty percent not and 100% is link die anh ơi...:((

Link ko die đâu, nếu dùng accelerator thì phải có premium acc, ko thì phải disable mới down được.

Làm ơn tìm giúp em bản instrumental mấy bài sau với:le mot phoebus-il est beau comme le soleil và Em về tóc xanh.thế thôi ạ!:D

Hihi đã thế em cũng xí xớn nhờ tìm bài này giúp, mọi người tìm giúp em bản instrumental của Un ange frappe à ma porte của Natasha St.Pier nhé, bài Concerto bị các cô bắt cắt đi còn có 2ph thui nên phải chọn bài khác :((.Cảm ơn mọi người trước , tìm giúp em nha.

phù, sau mấy buổi search hộc bơ cuối cùng soundclick vẫn là ngon nhất, hehe, sắp được thu bài mới rồi....:D...

Đặng Minh Phương đã viết:
Có ai có karaoke bài Cơn mưa tình yêu (Phương Linh - Hà Anh Tuấn) không? Mình đang cần gấp gấp :((

Tớ có nhạc "Chưa hết bàng hoàng" - AMEC thôi :)) , hơi khác bài kia 1 tí.

có ai vô tình có nhạc của bài ... chồi xanh rì rì đóa của Ngọc Châu hem ... đang cần rất nà gấp mà kiếm cả tuần rồi ko ra T_T

Back
Bên trên