Các yêu cầu tìm kiếm Karaoke, Instrumental vào đây!

Dương Quang Long
(bebe)

Thành viên tích cực<br><a href="http://www.hn-ams.
The Greatest Love Of All

máy ở nhà đang có vấn đề nên em ko rip từ đĩa karaoke ra được
ai có cho em xin cám ơn nhiùe (đang cần gấp :D )

thx thx thx

Re: cần file Instrumental của ...

Bài này em không có

Nguyễn Thi đã viết:
Bài này em không có
Ko có thì em bon chen post bài làm cái gì hả em!!! /:) Có muốn câu bài thì cũng chẳng cần thô thiển đến thế đâu!Nhạt nhẽo!!!!!! /:)

@Sex: sao ông ko dùng limewire mà down,search cái là ra ngay ý mà :D Ko thì Ares cũng được :D

dùng máy ở nhà tôi ko thích mấy cái P2P đấy (nói chung là hại nhiều hơn là lợi :D )

á á á á á

ko ai có à :~

Chị đừng nghĩ tiêu cực thế, em thấy topic ko có ai reply nên vào giúp đỡ chút thôi. Lúc nào có file này thì em báo liền

cám ơn anh Việt nhiều :D

đang cần file intrus/kara của bài "Dệt tầm gai".........mọi người giúp nhé

Sao nhiều yêu cầu thế, anh Việt thì lại đang nghỉ việc.
Bài "dệt tầm gai" có phải là của Hà Trần hát ko

đúng ròi, nhưng mà cảm ơ mọi người , tui tìm được ròi..........thanks nhìu.......

Mọi ng` có ai tách giúp e bài hy vọng ( rap việt ) cái ạ? Bọn e sắp hát bài này trong hôm giao lưu trc' trg` mà ko thể reduce vocal bài này được. :(

Mai Ngọc Bích đã viết:
Mọi ng` có ai tách giúp e bài hy vọng ( rap việt ) cái ạ? Bọn e sắp hát bài này trong hôm giao lưu trc' trg` mà ko thể reduce vocal bài này được. :(
Giao lưu hôm nào thế, nói luôn có phải tiện ko.
A nghĩ nhạc của rapviet bit rate rất thấp mà vocal lớn nên ko tách được đâu chỉ có hát theo beat của nó thôi mà món này thì hình như em oanh 8c có thì phải

Chỉnh sửa lần cuối:
6/2 ạ, em cũng chẳng thấy Oanh nó nói là có. :( Nhưng hình như là ko có vì chính Oanh nhờ e tách nhạc giúp mà :(

Nói chính xác là có nhưng khả năng hát theo cái beat ấy là không thể vì cực khó luôn , tách giảm âm đi vẫn là tốt nhất . Mà Bích ơi , cụ gửi cho con cái bản beat roài cơ mà , chịu khó burn ra cái nhé , thằng Long máy nhà nó không mở được cái phần beat ấy , thế mới khổ chứ :( . Đành nhờ mọi người giúp phần tách vậy ! Có ai có thể tách thì nhắn qua HAO hoặc e-mail : [email protected] , em sẽ gửi bài ấy cho , cần gấp lắm ạ !

RC kiếm nhạc nước ngoài rồi viết lời, nên chỉ cần hỏi tên bài gốc rồi tìm bài gốc thì tốt hơn.

----------

Lần trước Bích vào MDA hỏi nhạc, anh có 1 bài rồi, em qua download chưa ?

Em down về mà ko thể mở được :( Dùng hết nh~ chương trình chạy nhạc nhưng vẫn bất lực ạ :((
Còn bài hy vọng hình như ko phải nhạc nước ngoài đâu ạ :(
Cụ Oanh ơi, cái bản beat đó con cũng ko mở được, hay con đưa cụ cái CD trắng cụ tự burn đi

hóa ra em gửi sms cho chị là nhờ chị tách cái beat của bài Hy vọng chứ gì :D
thế này nhá
nếu chị kô nhầm thì anh Thái Anh học lớp Toàn 0306 có đấy
em đọc lại mấy trang trong thread RC is my club í các anh í share với nhau bên đấy đấy ;)
gud luck^^

Vâng :D Em đọc lại vẫn chưa thấy ạ, thấy ng` xin beat chứ ko thấy ng` cho beat ạ :D :D

Back
Bên trên