các cửa hàng quanh AMS^_^

Nguyễn Phương Thảo
(phuongthao89)

Chào mọi người,iem là lính mới đây ạ,nói thật chứ 1 trong những lí do mà em thích Ams cũng là vì quanh ams vừa đông vui,nhộn nhịp,bước ra 1 phát là hàng ăn,internet,điện tử,....v.v..cái gì cũng đủ cả :)) ,không biết có ai giống iem ko nhẩy,với cả ai biết chỗ nào ngon ngon,rẻ rẻ thì chia sẻ với mọi ng` với nha ;)

Em thấy Chua, Cay, Mặn, Ngọt cũng được đấy chứ nhở? Sao thấy mọi người bảo không ngon?

chua cay mặn ngọt cũng đc
hàng chị Thanh ngồi buôn là thích hợp nhất
hàng Thu Trang có nhiều món
bobochacha ăn ở hàng cùng tên là ngon nhất
hàng famous có kem+net
quanh truờng còn theem mấy hàng nc mía nữa:0

hàng bamboo có nhiều áo trroong hay phết
hàng mây vàng bàn phím rit ko chịu nổi

thích nhất là quán chị Thanh, vừa nhẹ nhạng vừa tình cảm, lại vừa có anh Vân ở đấy, thích
Lúc nào đến trường AMS cũng chỉ mong nhìn thấy anh Vân chơi điện tử mà thôi:D
Ôi, yêu anh mình quá:)

quán chị Thanh hồi trc có chị Hà Nhưng bây giờ chị ý đi rùi:((

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
thích nhất là quán chị Thanh, vừa nhẹ nhạng vừa tình cảm, lại vừa có anh Vân ở đấy, thích
Tao thấy mày chửi anh mày suốt ngày, chứ yêu cái nỗi gì> À mà ko thương cho roi cho vọt đúng ko????? :)) :eek:

To Khanh :hờ hờ,con này...chả biết ngắm anh mày chơi điện tử hay là ngắm anh nào đây ko bít nữa:)),thảo nào sáng sáng lại lên Ams ngồi "cắm rễ",hôm nào nhớ rủ tao nữa nhá. À,thế vụ tập bóng rổ của mày với thằng Khiêm sao rùi???
To Vân: ơ,Vân là tên anh của bạn Khanh,hì,giống tên ấy nhưng mà là b chính hiệu^^

Lê Hồng Vân đã viết:
hàng bamboo có nhiều áo trroong hay phết
hàng mây vàng bàn phím rit ko chịu nổi
Ừ,ở Boo có nhìu quần áo với phụ tùng đẹp phết,lại còn rẻ nữa chẳng bù cho mí ông trên Hot với hip hop,hic,đắt cắt cổ ý chứ (hehe,quảng cáo tí chút :)) )
ơ,mây vàng là hàng nào thía nhẩy,có phải cái cửa hàng kem &internet ở đối diện ko?(hờ,cũng hay vào nhưng mà chẳng để ý nữa :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Tao thấy mày chửi anh mày suốt ngày, chứ yêu cái nỗi gì> À mà ko thương cho roi cho vọt đúng ko????? :)) :eek:

U, nó cũng tâm lí lắm chứ lị, bề ngoài thôi còn những chuyện hay của anh em tao tao kể làm gi?????? :-s

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
To Khanh :hờ hờ,con này...chả biết ngắm anh mày chơi điện tử hay là ngắm anh nào đây ko bít nữa:)),thảo nào sáng sáng lại lên Ams ngồi "cắm rễ",hôm nào nhớ rủ tao nữa nhá. À,thế vụ tập bóng rổ của mày với thằng Khiêm sao rùi???
To Vân: ơ,Vân là tên anh của bạn Khanh,hì,giống tên ấy nhưng mà là b chính hiệu^^

mày cứ đùa, mày cứ làm như sáng nào tao cũng lên trên đây ko bằng ý, mệt bỏ xử.Vụ tao học bóng rổ với thằng Khiêm tạm thời gác lại:), tao bi giờ chỉ muốn ở nha thôi!!!!!!!!!!!!!!:)
Sau quán chị Thanh thì tât nhiên là thích cái quán famous rồi, có net, có kem:)

Chị Thanh vui vẻ trẻ khoẻ thì khoái rồi, ngồi đấy buôn với có lỡ hứa khao ai kéo ra đấy cũng rẻ, không sợ cháy túi :D Nhưng chị vẫn khoái nhất là Thu Trang với cái cửa hàng cạnh đấy, có kỉ niệm "đặc biệt" mà :p

oầy, kỉ niệm rì đấy? Chị san sẻ cho anh iem với!

hehhe, quán tủ của tớ là Famous,nhà thứ hai vì tớ chịu khó đóng đô ở đấy lắm, bi h không học Ams nữa nên chưa có time lên đấy nhiều, thi thoảng lên chút xíu cho đỡ nhớ chị em:)
Còn hàng ăn thì tớ khoái hàng của chị Hồng, ăn rất chi là ngon, nóng sốt tuyệt vời nhưng với điều kiện là các cậu có time, vì rất chi là lâu, đợi dài cổ luôn đấy:p

Hớ hớ!Quanh đi quẩn lại thấy mỗi quanh trường mình là có nhìu hàng quán nhứt!Quanh các trường khác thì cũng chỉ có dăm ba chỗ!
Ăn cái đặc biết là quanh truờng LTV ạ!Oé!Tìm mãi mới thấy 1 quán nc chè!Đúng là kiểu bị cầm tù!

Famous là chỗ hay ho nhứt thì phải Quyên nhỉ, nhìn ra cổng trường hơi bị rõ, mà lại khó bị phát hiện, view ở đấy là ok nhứt!!

Back
Bên trên