Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Hơ hơ xin chào các bạn Ai tờ sờ 09 - 12 :) :) :) Hum nay mình qua ngó cái topic của 10IT mãi mới thấy , mình mong sớm làm quen đk vs tất cả dân IT trong lớp để còn học hỏi kinh nghiệm chứ mình nói thật là về lập trình thì mình phải gọi là ... si đần bẩm sinh( hơ hơ thằng anh mình kêu thế :D :D :D ) :( :( :( Mong các bạn ITers giúp đỡ mình nha.Thanks all !!!

PS : Tiết lộ cho các bạn về cái anh Thắng Quang Ngọc hóa 1 kìa , nó là chuyên gia chém gió thành bão , người lùn tịt mà lúc nào cũng thích đú các em xinh , các bạn đề phòng đừng quá cả tin kẻo bị nó donkey love cho thì khổ :D :D :D Thanks again !!!

----------

Hí hí ý tí quên các bạn nhớ add nick mình : trai_nhaque_dideple_uong_cafeda1994 . Thôi đùa tí, ndchipheo ,add nha :D!!!

Hơ hơ xin chào các bạn Ai tờ sờ 09 - 12 :) :) :) Hum nay mình qua ngó cái topic của 10IT mãi mới thấy , mình mong sớm làm quen đk vs tất cả dân IT trong lớp để còn học hỏi kinh nghiệm chứ mình nói thật là về lập trình thì mình phải gọi là ... si đần bẩm sinh( hơ hơ thằng anh mình kêu thế :D :D :D ) :( :( :( Mong các bạn ITers giúp đỡ mình nha.Thanks all !!!

PS : Tiết lộ cho các bạn về cái anh Thắng Quang Ngọc hóa 1 kìa , nó là chuyên gia chém gió thành bão , người lùn tịt mà lúc nào cũng thích đú các em xinh , các bạn đề phòng đừng quá cả tin kẻo bị nó donkey love cho thì khổ :D :D :D Thanks again !!!

----------

Hí hí ý tí quên các bạn nhớ add nick mình : trai_nhaque_dideple_uong_cafeda1994 . Thôi đùa tí, ndchipheo ,add nha :D!!!

bạn có biệt danh là Phởn,sở thích là xì ke vào buổi sáng,lúc ăn trưa và trước khi đi ngủ ;))

tình hình là các anh IT 08-11 hẹn đá...
các bạn Nam lớp mình có đá đựoc ko nhỉ ?

à há
cuối cùng cũng mở box này r :>
chào các em
chị là tiến bối khóa 08-11 đây =)

vote sao cho 2pic đi các kưng :x
nào các bác :( vào đi chứ \:d/

Xót hết cả ruột ấy chứ =)

Mãi mới đc post bài theo đúng danh nghĩa =)

Xin chào các em, anh là Hoàng Trần Kiên

anh thích màu tím, yêu hòa bình và ghét sự giả dối =))

rất vui được làm quen với các em :x

Chào các em 0912! :D
Tên tuổi anh nhìn sang trái sẽ rõ. Anh là tiền bối, mong các em chỉ giáo thêm :)) =))

học Tin toàn học mấy cái lập trình thôi đau đầu lắm, bức xúc nhất là lúc gặp máy tính dởm :((

Vậy sao em thi vào lớp Tin :-? :-/

Hình như chuyên Tin lên lớp 12 ko phải học Tin nữa thì phải ??? Mà nhân tiện IT là Information Technology bạn ạ :">

Luật mới là vẫn phải học hay sao ý :-?

Uhm chán thật đấy :(

mà mình nghe nói 08-11 có nhiều anh đẹp zai lắm đấy :)

=)) =)) Nhầm nhọt to lớn thì phải =))

học tin sướng nhất là đc chơi điện tử :">:))=)) Huyền nhỉ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
là Phạm Tuấn Anh =)) =))
các mod bik cả rồi mà sao thằng ôn này ko bị warn nhỉ
bạn Huyền mở đầu đi tick cho mình trước này

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên