Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

các em 0912 :d em nào muốn thi haoi thì để lại tên ngày tháng năm sinh ở đây cho anh nhé.Có cả thi đồng đội (max 3 người 1 đội) kì thi tên là FU-HAOI hình như nghĩa là FPT University -Hanoi Amsterdam Olympiad in Informatics :d
những em lên hao như em đức,em hà anh em liên báo cho các bạn cùng lớp nhé

Lớp mình full 3 mem rồi mà mod lùn =)) . Mày,Kiên Thịnh còn j` :))

Cuối cùng ngày mong đợi đã đến :))
Chúc mừng các e đã được các mũ bảo hiểm phân loại vào IT :x
Enjoy :D
P/s: Từ lúc mở tp chưa thấy em 09-12 rep lại :-s

=)) =)) Nhầm nhọt to lớn thì phải =))

T thấy đúng mà ;))

Chào các em IT 1 câu:x chúc các em vui với ams và với hao:x

Vâng e chào chị mod :-h

@E Sơn : e ạ, tp 09-12 mới lập ra là đã bị lock rồi 8-|, k như các năm trước toàn các ac khóa trên lập rồi nhảy vào spam trước để gọi các e vào HAO. Bây giờ mới mở lại chả lẽ lại k cho các ac chat chit tí sao :(

@E Sơn : e ạ, tp 09-12 mới lập ra là đã bị lock rồi 8-|, k như các năm trước toàn các ac khóa trên lập rồi nhảy vào spam trước để gọi các e vào HAO. Bây giờ mới mở lại chả lẽ lại k cho các ac chat chit tí sao :(

Thì em có làm gì đâu :"> Nhưng mà mọi người đừng post cụt lủn mấy câu ngắn cũn thế thì chẳng mấy chốc topic của mấy bạn ITers thành hồ câu hết rồi còn gì :-" Chưa kể các bạn ấy đang thiếu quân số nữa :-j

Thì em có làm gì đâu :"> Nhưng mà mọi người đừng post cụt lủn mấy câu ngắn cũn thế thì chẳng mấy chốc topic của mấy bạn ITers thành hồ câu hết rồi còn gì :-" Chưa kể các bạn ấy đang thiếu quân số nữa :-j

Thực ra cụt lủn chưa chắc đã là spam, mà dài nhưng k có chủ đích cũng vẫn có thể là spam e ạ :-j

Btw, làm sao so với cái tp "Hồ câu 09-12" của e Quý đc 8-|

aaaaaaaaa
lần đầu tiên bài viết của Trương Thanh Huyền bị del đấy :| :((
có khổ cái thân tôi ko chứ [-(
các em chặt thế >:p
thế mà em Trần Hà Anh vẫn trơ ra thế kia à >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra cụt lủn chưa chắc đã là spam, mà dài nhưng k có chủ đích cũng vẫn có thể là spam e ạ :-j

Btw, làm sao so với cái tp "Hồ câu 09-12" của e Quý đc 8-|

Thế cái cuộc thi tick bài ở bên trên mà em vui tay xóa đi thì có tính là spam không ạ ;))

Long Tùng Dương Vũ Trung với thằng Đạt đâu òi lên nhận diện cái nào :))

Back
Bên trên