Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Đợt rồi ko vào được cứ tưởng HAO sập mnr.
Hôm trc đi Ams Connect mới đc gặp mặt người đã tạo ra HAO,nghe danh đã lâu:
Đúng là người tâm huyết với trường Ams thật:
Lúc đấy mới biêt HAO ko chỉ đơn thuần là forum mà là 1 tổ chức,được đăng ký với tư cách pháp nhân ở Mỹ và được trường công nhận,forum này chỉ như là trang web của tổ chức đó thôi,nên chắc là sẽ còn mãi,ít nhất cho đến khi anh Mai Thanh hà còn sống.
Hôm trc về quảng cáo cho HAO tức là vẫn còn muốn duy trì với xây dựng lại rồi :p Xây có thể ko đc nhưng duy trì thì chắc là sẽ đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Thời đại mới cần 1 hướng đi mới, cái chuyện tụ điểm chém gió dành lại cho fb đc r :3

Đợt rồi ko vào được cứ tưởng HAO sập mnr.
Hôm trc đi Ams Connect mới đc gặp mặt người đã tạo ra HAO,nghe danh đã lâu:
Đúng là người tâm huyết với trường Ams thật:
Lúc đấy mới biêt HAO ko chỉ đơn thuần là forum mà là 1 tổ chức,được đăng ký với tư cách pháp nhân ở Mỹ và được trường công nhận,forum này chỉ như là trang web của tổ chức đó thôi,nên chắc là sẽ còn mãi,ít nhất cho đến khi anh Mai Thanh hà còn sống.
Hôm trc về quảng cáo cho HAO tức là vẫn còn muốn duy trì với xây dựng lại rồi :p Xây có thể ko đc nhưng duy trì thì chắc là sẽ đc

chị rất hạnh phúc khi nghe đc tin này
và rất tiếc khi biết lần trc đã bỏ qua cơ hội đc gặp anh Hà vì bận việc ko đi đc Ams connect

dề, trăm năm mới vào lại đây :))
có cảm giác yên bình làm xao :3

Đào mộ tí, có ai còn qua lại chốn này không vậy ta :-/
*Sorry vì đã spam hòm thư của những ai theo dõi thớt này :3

Bóng bay 8-|
1 ngày mà mình luôn chờ đợi và ý thức là nó có ý nghĩa vô cùng trọng đại và đặc biệt.
Vậy mà nó còn tầm thường hơn cả 1 ngày bình thường l-)
Chả biết viết vào đâu cái tâm trạng này thì tự nhiên nhớ ra chỗ này :-??
6 năm rồi lúc nào cũng lên gmail để đọc thư chúc mừng của HAO. Vậy mà đúng năm mừng thọ tuổi tròn + các sự kiện khác đều làm mình thất vọng về cái ngày trọng đại đầy kỳ vọng trc đó thì HAO cũng không thấy gửi mail chúc mừng sinh nhật nữa >:p
Cho tôi lời giải thích cái :((=(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bóng bay 8-|
1 ngày mà mình luôn chờ đợi và ý thức là nó có ý nghĩa vô cùng trọng đại và đặc biệt.
Vậy mà nó còn tầm thường hơn cả 1 ngày bình thường l-)
Chả biết viết vào đâu cái tâm trạng này thì tự nhiên nhớ ra chỗ này :-??
6 năm rồi lúc nào cũng lên gmail để đọc thư chúc mừng của HAO. Vậy mà đúng năm mừng thọ tuổi tròn + các sự kiện khác đều làm mình thất vọng về cái ngày trọng đại đầy kỳ vọng trc đó thì HAO cũng không thấy gửi mail chúc mừng sinh nhật nữa >:p
Cho tôi lời giải thích cái :((=(( :((

Khổ thân cưng, có gì từ từ giải thích anh em còn biết đường an ủi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả biết nói thế nào #:-s
Kiểu coi ngày sinh nhật tròn 20 nó trọng đại vl xong cuối cùng nó nhạt toẹt và nhàm chán éo chịu đc 8-|

Back
Bên trên