Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

ban đầu Hóa 2 bá đạo >:p>:p xong rồi bỏ hết=; mà mấy ông IT toàn cày đêm nữa=))))))))))))))))

Thỉnh thoảng lại vào 1 lần mà đíu thấy có ai.Xôm đc vài bữa rồi lại thôi.
Khéo phải chờ đến 13-16 vào trường :p Lúc đấy thì la liếm làm cái mẹ nhỉ l-)
{{Hôm nay các em làm Tin Ams đập phá kìa,có bạn nào lớp mình đi không đới i-) i-) i-) }}

Căn bản là bản quản trị ko muốn biến chỗ này thành như thế.
Hao là cứ phải nhiêm túc [-(
Các cụ thật là ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nghĩ giờ quản trị ko onl nhiều đâu, thích thì voz hóa nó đi =))

Hay mình xin đi làm quản trị nhở =)))
xong rồi làm cách mạng ^^ :-j
Cm.Voz vốn là trang về CNTT mà bh :|
Nếu mà HAO cũng thế,hot quá,lại toàn bọn tạp nham vào,lúc đấy khéo chả ai còn nhớ trang này là của Amsers 8->

Mà t vẫn chưa hiểu ngày xưa team quản trị thẩm định thành viên thế nào, chả nhẽ đến từng lớp lấy danh sách =))

Thường đầu năm,mỗi đứa có tài khoản phải gửi danh sách lớp cho BQT mà,t nhớ hồi box 0912 mới có đc 1 thời gian,toàn phải chờ danh sách lớp đến tay mod mới đc xét duyệt :p
Nguyên tắc mọi năm là vẫn thế :-j

Thường đầu năm,mỗi đứa có tài khoản phải gửi danh sách lớp cho BQT mà,t nhớ hồi box 0912 mới có đc 1 thời gian,toàn phải chờ danh sách lớp đến tay mod mới đc xét duyệt :p
Nguyên tắc mọi năm là vẫn thế :-j

Chẳng biết bây giờ mọi người trong ban quản trị xét duyệt thế nào trừ phi có tay trong đi lấy danh sách lớp cho~

Acc của t được lập từ lâu lắm rồi, bẵng đi 1 thời gian tự dưng được kích hoạt mà có hiểu gì đâu =))

Vinh dự quá.Tự nhiên có mod ghé thăm :star:
Mình thấy đợt vừa rồi,có mấy mod muốn xây dựng lại HAO,nên có kiến nghị thì phải,tức là khâu xét duyệt không phức tạp nữa. 8-| 8-| #:-s
12-15 thì hình như em nào đăng ký là đc duyệt. #:-s
Chả bù cho mình :( :eek:3
Hồi trc chờ mãi mới đc xét duyệt,chỉ ngồi đọc được chứ không viết được gì =((
bứt rứt ghê gớm
Mới ngày nào đã gần nghìn post rồi :(

Thằng nào đăng kí cũng được duyệt, hậu quả là cái box IT tràn ngập spam quảng cáo mà có thấy ai quản lí đâu =))
T nghĩ vẫn nên kiểm duyệt mạnh, mỗi tội cần làm nhanh hơn thôi

Qua tận thế rồi :|
Anh em tính lịch đi chơi Tết dương thôi,chắc ko ai còn bận chứ hả?

Buồn nhể, vắng như chùa bà đanh mà ai vẫn bỏ tiền giữ tên miền HAO thế :|
Lâu lâu vào tự sướng tí =))

Back
Bên trên