Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Ông Đức trường mình đây mà ;)) Tuyển tin trường mình die hết òi hay sao ý nhở, thế thằng Nhật Thành cóa vào k? Thg Vũ lớp tôi thì tin dc hẳn 2,5 =))

Ô cái bác Vũ gì đó đó bằng điểm Tin mình đấy :))
2,5 thiệt là một con số hấp dẫn :))

Chào các bạn IT :)) tổng điểm mình là cũng đỗ chuyên tin nhg mà điểm chuyên thì ko đủ :))

@Giang: thằng Thành trượt ông ạ :-j
@Hoàng+Dương: chào bạn lớp IT thêm 1 người lên 4rum rồi :D
@Sơn: nói chung là tự học đc hết.Mấy cái thuật toán lập trình mà có thầy giỏi hướng dẫn thì tốt hơn thôi còn oop thì tự học là tốt nhất. Thuật toán lập trình thì học cũng như làm toán vậy đau đầu thì cũng có nhg mà cái gì muốn giỏi mà chả phải đau đầu :p

:)) mình cũng học qua lập trình C++ rồi nói chung là cũng khá dễ nếu các bạn chăm chỉ
chỉ thấy nhảm nhất là cái pascal :-??

@Sơn: nói chung là tự học đc hết.Mấy cái thuật toán lập trình mà có thầy giỏi hướng dẫn thì tốt hơn thôi còn oop thì tự học là tốt nhất. Thuật toán lập trình thì học cũng như làm toán vậy đau đầu thì cũng có nhg mà cái gì muốn giỏi mà chả phải đau đầu :p

Theo tư tưởng $$$ thì cứ cái gì ra $$$ là đều đáng học cả :))

Các bạn yên tâm học mấy cái lập trình nè ra trường quên hết thôi :p mà hình như cũng ko áp dụng nhiều lắm thì phải :-? :|

Mình nghe có bạn bảo 17 đến lấy đồng phục :-/ Nhưng sao trong giấy hẹn của mình lại ghi là 18 nhỉ :| Bao h đến trg đó các bạn ??? :-S

:)) mình cũng học qua lập trình C++ rồi nói chung là cũng khá dễ nếu các bạn chăm chỉ
chỉ thấy nhảm nhất là cái pascal :-??

Cái gì ở mức cơ bản cũng rất dễ cái chính lên cao nó khó thôi
Cũng như bâyh ai ai cũng biết làm web nhg đẳng cấp nó là khác nhau
Người ta dậy Pascal là để dậy thuật toán vì pascal rất dễ viết và hình dung
Tuy nhiên pascal rất "yếu" nên chỉ dùng để học thuật toán chứ k ứng dụng nữa

Cái gì ở mức cơ bản cũng rất dễ cái chính lên cao nó khó thôi
Cũng như bâyh ai ai cũng biết làm web nhg đẳng cấp nó là khác nhau
Người ta dậy Pascal là để dậy thuật toán vì pascal rất dễ viết và hình dung
Tuy nhiên pascal rất "yếu" nên chỉ dùng để học thuật toán chứ k ứng dụng nữa

Cũng không thể nói thuật toán (và Toán) là không quan trọng -- trong bảo mật chẳng hạn, không có Toán thì người ta mất việc hết à :D?
Nói chung vẫn là tùy sở thích ;)

Thuật toán quá quan trọng ý chứ
Mỗi tội (như đã nói) nó là 1 dạng TOÁN nên học k dễ chịu lắm =))

chào mừng mod mới, hiện là thành viên khối tin chúng ta ... ;)) tuy ko hào nhoáng nhưng với mx nhân kế gia truyền anh đã leo lên đc vị trí điều hành viên .......

vỗ tay mod Tuấn Anh ;)) :-"

Ui nhìn mãi mới thấy topic lớp mình

Xin chào các bạn :-h

Back
Bên trên