Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Bạn vào topic bên 08-11 thì thấy tuy lúc đầu rất ít bài nhg bâyh IT chỉ kém mỗi A2 về số bài thôi :)

dân IT mà mình có ý j` đâu chỉ bảo bây h` các bạn đang thiếu nhân lực quá :))

Hic hic mình lập cái topic nè chả thấy mem IT nào vào cả :(( Có mỗi bạn MĐ :D Toàn các mem khác nhào vô !!! Chắc h công nghệ phát triển các mem khác cũng thành ITers rồi :))

dạo này ngày và đêm đều hok ol đc.tại H1N1 mama là giáo viên nên cũng ở nhà tuốt. tranh thủ sáng sớm chào hỏi các topic vậy=))

Năm nay IT cũng ít người nữa mà :)
Vs lại bâyh cũng chưa có chuyện gì để nói lắm mặt còn chưa gặp nữa:p

btw, các bạn này mình tập trung hôm 17 hay 18 ?

IT mới có 2 người lên 4rum (thực ra có nh` hơn đã đăng kí nhg k thấy post bài)
Để vào pm mấy bạn đấy

Dân i tờ gì mà post ít vậy, để cho hàng xóm sang câu bài vèo vèo ;;)
Mình tò mò không biết vào lớp IT thì học cái gì nhỉ? Pascal? C? C# 8->?

học Tin toàn học mấy cái lập trình thôi đau đầu lắm, bức xúc nhất là lúc gặp máy tính dởm :((

học Tin toàn học mấy cái lập trình thôi đau đầu lắm, bức xúc nhất là lúc gặp máy tính dởm :((

Đấy mình đang tò mò là lập trình cái gì? :-/

Nếu là lập trình toán học (Pascal là điển hình, C trong một số trường hợp) thì thiệt là pó chiếu... Để cho mấy ông nào thích encryption với security đi mà làm, kém toán lám :">

Nếu là lập trình hướng đối tượng (OOP -- Object-Oriented Programming) thì chắc mình bỏ lớp Anh luôn quá 8->, thích C# với Objective-C lắm \:d/

Btw, lập trình đâu đau đầu -- trừ phi là lập trình toán học :">

mem IT thứ 3 trong topic xin đcj ra mặt=)) oai quá
tự dưng mình có cái tên là IT hic hic.....mình thik toán chứ có fải tin đâu khổ khổ
mà chả bik tý gì tin cũgn nhảy sang lớp tin học
chả bik học hành gì nữa
làm quen mấy bác IT nữa

em sơn:lớptin học pascal cuối 11 sẽ có thầy dạy c,học sinh có thể học thêm c++ nhưng mà lớp tin nói chung vẫn thỉnh thoảng có anh giỏi mấy cái oop với cả web :D:d
em dương:thế em dc bao nhiêu điểm thế :-ss

Hình như chuyên Tin lên lớp 12 ko phải học Tin nữa thì phải ??? Mà nhân tiện IT là Information Technology bạn ạ :">

----------

He he vậy là topic IT đã có 3 thành viên chính hãng rồi :x

----------

He he vậy là đã có 3 thành viên chính hãng trong topic của IT rồi <:p \:d/ Chúng ta hãy cùng đoán xem the next one là boy or girl nhá :D Tớ cược là girl 0:)

----------

Hic hic sao spam mãi mà chả sang đk trang 4 nhỉ :(( Cái topic nè đứa nào lập mà dởm thía :(( Huuuuuuuuu

em sơn:lớptin học pascal cuối 11 sẽ có thầy dạy c,học sinh có thể học thêm c++ nhưng mà lớp tin nói chung vẫn thỉnh thoảng có anh giỏi mấy cái oop với cả web :D:d
em dương:thế em dc bao nhiêu điểm thế :-ss

Uầy thế thì ít nhất vẫn có C++ ạ? Hê hê ai muốn lập trình game thì đừng quên C++ với cả DirectX, lớp Tin hay thiệt, phải cái không vào được :)) (ôi tự hào điểm thi Toán - Tin 2,5 :)))

----------

Còn mấy cái OOP thực ra đều là ngôn ngữ cấp cao mà chị anh, học thì dễ lắm. Em mong muốn nhất là những ứng dụng thực tế với cả ví dụ từ thầy cô :D

Và C++ cũng là một OOP mà ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc em này tên mình ntn mà xưng chị :-w :))
ah c++ của lớp tin là bản dev c++ em ạ debug cực kì khó :)) với lại cũng ko học về oop đâu học chỉ code thuật toán thôi @_@

ặc em này tên mình ntn mà xưng chị :-w :))
ah c++ của lớp tin là bản dev c++ em ạ debug cực kì khó :)) với lại cũng ko học về oop đâu học chỉ code thuật toán thôi @_@

Thôi em cũng kệ, đằng nào cũng đâu thi vào được đâu :">. Với lại Internet bao giờ cũng có đầy đủ mọi thứ cần thiết rồi ;)

Back
Bên trên