Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Phạm Phương Liên
(Phamlien3012)

<:p Hi hi hôm nay vào hao thấy có box 0912 rồi. He he thiệt vinh dự mình lại là người đầu tiên mở topic cho ITers 0912 8-> Các bạn nhớ vào introduce yourselves nhá 0:)

H2 xin chào dân IT nhé ;)) nhưng mà boy IT đâu rồi lại để 1 bạn nữ đi lập 2pic thế này :p

H1 xin chào IT xin đc làm quen :)
có j` giúp đỡ nhau nhà hiện tại là khoản spam =))

<:p Hi hi hôm nay vào hao thấy có box 0912 rồi. He he thiệt vinh dự mình lại là người đầu tiên mở topic cho ITers 0912 8-> Các bạn nhớ vào introduce yourselves nhá 0:)

he he chiều định lập topic nhưng thôi để các em tự lập ;))

Chào mừng em đã đến với HAO :D cho anh hỏi năm nay sĩ số bao nhiêu thế ,bao nhiêu con gái ;;)

Thì anh đấy là ban quản trị tất nhiên là vào được rồi =)) Hỏi rõ thừa =)) Chào dân IT cái nào , tớ có quen 1 bạn cũng học lớp Tin tên là Thảo Hương đấy =))

nhầm hok để ý.a là điều hành viên ak? cần học hỏi kinh nghiệm a

bạn thu hỏi 2` thế ko ngờ topic này lại có vinh dự đc mod thăm hỏi thế này :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sướng ghê ta.topic này có anh mod quan tâm chào đón.chả bù nhà mjk:-< :-< :-< :-<

Bây giờ đi ăn về mới diện kiến topic của lớp Tin, cho mình qua hỏi thăm nhé, mình cũng khoái máy tính lắm (may mắn là không phải game online :D)

anh quân vào rùi thì anh cũng vào nè ;;) chúc các em tiếp nối sự thành công của 06-09 :)) :->

Mod thì có gì ghê gớm đặc biệt đâu =) về nguyên tắc thì anh cũng ko đc vào đây nói chuyện đâu, xí xớn 1 tí thôi :">

Em Thu muốn làm mod thì ở topic kia, bài thứ 2 của anh là link đăng ký đấy ;)

Nhận ra em Yến mấy tháng trước còn học cạnh lớp anh ;)) anh thấy em đăng ký làm mod đi đc đấy ;)

Thôi anh té để các em cứ giao lưu làm quen, hạn chế spam chat chit nhé :x

@ Đức: ĐHV gương mẫu :x =)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên dân IT nhớ vào cái topic Profile rồi xưng danh đi cho bàn dân thiên hạ ;)

ông sơn suốt ngày quảng cáo topic profile :)) nản

Back
Bên trên