các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

óe, bạn này spam bạn này spam :)) Mờ ấy ko tin là HOàng Mai học Chu áh /:) Cứ ra hỏi bạn ý xem rồi biết /:) Kia kìa, D3 Chu Văn An kia kìa 8-}
Ý, ra là nhầm nhọt :)) 4 và 5.9 nó đóng cổng thật àh:-ss thế còn các ngày học khác thì sao hả ấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
quả lày teo chị em ta roài Mai iu quí ạ , mình ko thể ra khỏi trường vào 5/9 roài , mày đi mua ngay cho tao mấy quyển Playboy hoặc tạp chí ng` đẹp để đánh lạc hướng bảo vê, chị em ta còn làm nhiệm vụ !! he he

khỏi, chúng mày đứng uốn éo ở đấy 1 lúc là bảo vệ đuổi ra ngay í mà :))

tao chỉ sợ phản tác dụng , bác í nại bắt làm thêm giờ, mất cả ngày thì khốn !!..hôm nay bác bảo vệ hắt xì phải mấy lần í nhờ........được cái toàn nói đúng...........:))
làm thế nào bi h ??

có ông Bắc cọp ý ;;)
hay lắm ý ;;)
Các ấy mà uốn thì ông ý cho uốn luôn =))

Ừhm, chết thật rồi Dziệp ạh :-s hôm đấy tao còn hẹn bọn TV cũ là về trường chơi :(( Mờ đồng phục thế này dám vác đi đâu :(

he he .....nó có định làm j` phạm pháp đâu mà Na dọa nó ghê thía ...he he....mày yên tâm Mai ạ , hôm trước tao về trước mọi ng` cũng chẳng biết học trường nào :(...với cả là cũng toàn khen đf :))...đến bó tay.......

ý tao là tao sợ bọn lớp tao thấy đf trường mình bắt đầu lăn ra cười rồi bình phẩm này nọ :(( Eo ơi sợ quá :((

Thực ra nói là khóa cổng :))
chứ kể có ko đứng ở hàng có làm sao đâu, NA nhỉ :))
Đừng có ai tố cáo tớ là đc :))
đáng lẽ sĩ số hôm nọ là 45/47 :)) :))

----------

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
quả lày teo chị em ta roài Mai iu quí ạ , mình ko thể ra khỏi trường vào 5/9 roài , mày đi mua ngay cho tao mấy quyển Playboy hoặc tạp chí ng` đẹp để đánh lạc hướng bảo vê, chị em ta còn làm nhiệm vụ !! he he
bảo vệ trg mình nhiều lắm :))
mà các bác ko thik playboy đâu:))

mày mà cũng có khái niệm " vô duyên " :)) thôi về lớp chăn chí hiền đê :)) con zai lớp tao " lành " lắm P ơi :))

bạn Ngọc Anh đề nghị viết hoa tên người [-x
định sỉ nhục Mốc hả =))

:)) biệt danh ko cần viết hoa :)) mày ạ :)) kiểu như Phương " liệt " của thằng Chí thôi :))

Back
Bên trên