các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

topic bị ném vào sọt rác...ko bị trọng thương lắm...nhưng thế cũng tốt...
@ Tùng: câu bài để đc lên nhiều sao cho oai, nhưng làm cái gì cũng có 2 mặt của nó...bị lok nik thì...câu đằng zời :D
tốt nhất là...câu ít thôi :)) (chứ ko fải ko câu :> :p >:) )

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
ờ , chẳng lẽ ko à :D
mà mày thích đóng cửa 0609 rồi cả lũ lang thang :D ko có chỗ câu à :D thà ngoan hiền đi 1 tý , bao h có mod hối lộ nó sau :p
sao mà đóng cửa đc :))

thì cứ đến đi, ko tập trung thì đi lang thang thăm thú các nơi, chơi bời linh tinh . thiếu gì cách đốt thời gian

mình thì chả làm gì cũng phè phỡn. suốt từ đầu hè có làm gì đâu mà chr phè phỡn

phải làm gì đó mới phè phỡn chứ (chơi bời ăn uống chẳng hạn :))), ko làm gì thì là uể oải :D

ngồi chơi ko lâu cũng chán nên lâu lâu ta đi đổi gió-----> ra hồ ngồi--------> chán nữa đi xem phim--------->ăn uống------------> lên câu bài trên HAO -------> chán nhất chắc là mất điện

^^ con Chu Nga đang ở trg` ah`?! :D
sáng nay tao ngại dậy sớm nên ở nhà... ^^

hôm nay có đi tập trung đâu mà đến bạn nào nhiệt tihf thế

hí hi, phát hiện ra hôm qua hơi bị nhiều bạn trốn tập trung nhá :)) Sĩ số lớp thiếu bao nhiêu, trong khi lớp mình đã xuất hiện mấy mống con trai lạ mặt 8-}

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
đến h tao vẫn ko biết mai có phải tập trung ko :))
Ai bảo hôm qua đi lon ton cùng tao :))

----------

Trần Phương Mai đã viết:
hí hi, phát hiện ra hôm qua hơi bị nhiều bạn trốn tập trung nhá :)) Sĩ số lớp thiếu bao nhiêu, trong khi lớp mình đã xuất hiện mấy mống con trai lạ mặt 8-}
có trốn đâu
ở trong trường đấy chứ:))

nghe cô bảo nà hôm qua sĩ số có 4 mấy thì phải....nhưng sau thì cô chẳng comment j` nữa !

ờh ờh, cái Hà Linh đi đếm thấy có 41/47, lúc sau 4 đứa chạy về, thế là còn thiếu 2 đứa nữa :)) Rốt cục chắc lớp mình phải 51 tròn ý nhỉ :-s

:)) thiếu thì có làm sao... :))
vào năm học khai giảng chắc thiếu nhìu ấy ạ :))
cứ nghỉ hết đi
đi làm đek rì :>

hehe
4 đứa:tớ, Vanh, NA, Nga lượn đi :)), tí thì gặp cô LA :p

thế à? vui nhờ.........mà hôm khai giảng thì có bắt buộc xem hết phần văn ghệ ko? bọn tớ muốn về trường cấp2...ko biết có được ko nhờ ??

Nếu hỏi thì là bắt buộc :))
tớ ko biết :))
tớ thì cấp 2 ở đây rồi :))
vào lớp ôn lại kỉ niệm ;)

ừ.....thế mà sướng ...vì mấy đồng chí đàn anh cứ rủ chuồn sơm ,ko cần xem văn nghệ vì tự hát cho nhau nghe cũng được....hờ hờ :)).......còn chuồn về trường, mong nà.....ko cóa vấn đề j` nghiêm trọng

Back
Bên trên