các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hix , thế sao mọi năm các lão í về được nhờ.......tức lòi mắt mất .......à....trèo tường......
trường đóng cổng như tù ngục thế à???:-O...chết mất........mình phải làm chiến sĩ cách mạng leo tường à??:))

Ôn đâu :))
Buôn đấy chứ :))
mà NA, viết hoa tên tao mauB-)
Lần sau nhớ bám tao nhé;)
hôm nọ tao ra hơi sớm đấy;;)
cửa đóng là chắc :))

na ơi,có chắc trường ko đóng cửa ko, mà ko thì phải tu luyện lòng dũng cảm + cái mặt trơ bây h , ko thì muộn mất.....hix, bác bảo vệ thik ăn j` nhất các bạn biết ko?? 1 tờ Playboy có đủ để bác í mở cửa ko nhờ.......hix , xin lỗi bác , cháu đùa :))

ui :)) tớ có trốn ra khỏi trg khai giảng lúc nào đâu :)) chỉ chui vào " đâu đấy " thôi :)) chuyện đóng cửa thì :p sao sure đc :D

:))
ko đến nỗi thế đâu:))
mà hôm khai giảng có văn nghệ à:eek:
na ơi, chúng ta phải lên kế hoạch sớm, ko thì hỏng mất :))

nhưng vào đâu ngồi cho nó thoáng mát mà lại AN TOÀN h :)) ôi :(( tao ko muốn mất chức bí thư :)) chồng tao cũng ko muốn mất chức tổ trg? :)) hay rủ lớp trg? đi cùng cho nó ô dù :))

các ông í mà ko khóa cửa thì có mà biểu tình sớm :))
tao có giấy phép rồi :p

hôm khai giảng mình cũng muốn chuồn về trường cấp 1:)) nhưng có vẻ là nan giải ha:))

@ các bạn : uầy, ra khỏi trường có giấy xin phép à?? hix hix........thế làm thế nào?? mà trường đóng cổng thật á?? quá đáng chế nhờ !!
na lại cóa kế hoạch j` mà bảo tớ đi thế?? tớ là 1 con ng` đứng đắn và trong sáng nhá, nghe các bạn tả cứ " chỗ nào thoáng mát , an toàn " sợ quá trời !! :))

hí hí, lâu lâu ko vô lớp mình nhỉ :D Mà các ấy đang bàn về chuyện gì thế? Trốn khỏi trường trong dịp khai giảng àh :)) Hay là chuyện đến muộn có bị đóng cổng ko :))

Nguyễn Mai Phương đã viết:
cho hỏi :D
mod Mai vào lớp nào thế :D
Chuyên Anh - Chu :)

----------

Trần Phương Mai đã viết:
hí hí, lâu lâu ko vô lớp mình nhỉ :D Mà các ấy đang bàn về chuyện gì thế? Trốn khỏi trường trong dịp khai giảng àh :)) Hay là chuyện đến muộn có bị đóng cổng ko :))
Đến muộn là đóng thật đấy :))
4/9 cũng thế :))
tớ thì mọi hôm hơn 6h30 đã ở trg:)),chẳng lo muộn :))

Đúng roài, tớ cũng thấy nó nói là nó học Chu mà :)) MỜ thật là đóng cổng àh :( Eo ơi dã man thế :(( mà nhà ấy gần hay sao mà 6h30 đã có mặt ở trường 8-}

Back
Bên trên