các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

giống giò từ bé ạ :-j ghê vật :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái link kia die rùi à , có vào đc đâu
Bọn này nói chuyện gì thô bỉ thế , khổ thân em Giao ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
con chó Linh!! Mày dek fair ăn cắp ảnh mĩ nhân nha'!!! :))

làm người mẫu cho 1 số báo ảnh nổi tiếng 8->
ước gì mình đc như cô ấy 8->

bố cô!!! Cô ko vào comment cho tôi lại mang ảnh tôi đi giao bán thế này ah??? Đến là buồn í!!! =)) =)) =)) =)) =))

tao định cm mày là co ngồi thứ 3, nhưg có đứa cm mất rồi :"> nên thôi =.

oh' mày cũng nhận ra cơ ah?? Tao tưởng nhìn khác lắm cơ mà!! :O

mày ơi rao bán chứ không phải giao bán nhé =))
Để tao vào xem ảnh nào ;)

cái đầu mày lúc nào cũng chỉ có từ "Giao" =)) Mày tự nhiên làm tao nghi ngờ không biết tên thật của mày có phải là "Rao" hay "Dao" gì đấy không =))

dứa nào chê cái Giao mặc bikini xấu thế, xem 200 pounds beauty chưa =)) , Giao ơi mày còn "đẹp" khối , ko phải lo :-j hớ hớ

đây là lúc mày quay từ phim ảnh về với đời thực đấy Cường ơi =))

lũ chúng mày khốn nạn quá!! Bắt nạt tao!! Ah mà thật ra tên tao là Dao đấy chứ!! Ko phải Giao đâu!!! Tại người ta viết nhầm giấy khai sinh!! hehehheh ;)) ;)) ;)) ;))

----------

Diệt sâu bọ, diệt sâu bọ!!! Diệt hết cái lũ ấy đi!!!!!:-&

tên như viết truyện chưởng :|

sáng nay trc' khi đi tao đã kịp ăn để diệt sâu bọ ;)) hí hí

:eek:) :eek:) :eek:) Tao ăn đc quả mận dzồi :"> :"> :"> :"> :"> , sâu bọ chết hết dzồi 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: , vui vui \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

@Huy Anh : cám ơn bạn nhớ ;;) , cái link ấy đưa mới là nhạc HQ , tớ down cả ba cái link mới bik :eek:) :eek:)

Yêu Hàn dzồi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x , muốn học tiếng Hàn thế :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

:x :x :x :x :x​

Thik cái ảnh này thế, hôm sau mua DVD chụp lại, lấy cái mặt của Kim Ah Joong <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc kim ah joong mà để cái ảnh béo ú này ah :)):)) mà cái gì mà cám ơn bạn HA :))=)) tao không thích nhạc Hàn :D nhưng mà soundtrack phim này nghe cũng đc...vì chủ yếu là mix lại từ mấy bài US ballad :)) chứ có phải bọn HQ nó sáng tác đâu :D

tao đề nghị mày suy nghĩ kĩ khi muốn học tiếng HQ nhé :)) tao thì các thứ tiếng liên quan đến chữ tượng hình thì xin kiếu :|:| :)) không thể tiếp thu đc :p =))

uh cng n.
Đồng ý với thằng HA. Mấy cái chữ loằng ngoằng đấy khó học bỏ xừ :)
Có đứa nào định đi học tiếng Ý ko?

học mấy cái đấy dễ hơn học Tiếng ANh í!!! hé hé, dân ngoại ngữ là tiếng nào cũng phải tiếp thu nghe rõ chưa!! ;)) ;))

Ai bảo chúng mày tiếng Hàn khó học đấy :-" , nhầm nhá :-" , học tiếng Ý làm gì mày, hcọ tiếng Tây ban nha đi :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X

Back
Bên trên