các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

con Thuỷ với con NA da mặt dày thế mà cũng dị ứng đc á? :-/:-/ tao cứ thắc mắc suốt í :-/:-/

da dày mới dị ứng chứ =)) Kiểu ngâm nước vào nó phồng lên ấy.
Mày thử ném một cái gì như là tờ giấy xuống nước, tao bảo đảm là 1 tờ nó ko phồng lên kinh bằng ném cả tập =))
Thử với giấy toa lét còn hay hơn :D

Tao ko có ý ám chỉ da mặt 2 đứa nó với cái mình dùng để chùi đ.. đâu nhá =))

lần đầu tiên 1 năm tao về 2 lần :|
vì cả ông cả bà tao đag ốm :|

tao có bảo tao k về đâu 8-|
đợi tao ra đi cv nc' :x :x

chờ xem con Giao mặc bikini =))
tao đi bơi là cứ đóng bộ quần bò áo sơmi í :>:>

mày điên hả Linh? Quần bò áo sơ mi đi bơi =)) Mày ngại ah? Thoáng tí đi bây giờ thời đại mới rồi :D Việc gì phải thế... ;)
Mà tao nói thật nhé, hơi tế nhị tí, áo sơ mi nó xuống nước còn thảm nữa mày ạ =))

đúng đấy :)) mặc cái gì gọn đi :D mà thế là quyết định đi bơi rồi chuws gì :D cho lịch cụ thể đi nào :D tao tính lại rồi ...nếu không đc 20 đứa thì 10 đứa cũng đc...chúng mày định thế nào :-/ ..............ai đi thì đăng kí với tourguide Đặng 12 lớp mình nhé :)) =))

tao đăng ký vào cái mẹt nó rồi màh =))
Tao vẫn buồn cười con Phạm Linh =)) Mày thử lấy cái áo sơ mi nhúng xuống nước rồi đưa lên nắng xem, có khác gì...thủy tinh không chứ =)) ý tao là khả năng cho ánh sáng xuyên qua ấy =))
(ôi mình thật là thô thiển =)) )

quá là thô thiển :|:|:| :)) ỏ nhà đầu phơi nắng nhiều quá thừa vitamin D hả Minh =))=)) :-B

nếu mà đi thì đầu tháng 7 nhớ :D

uh đầu tháng 7 đê :)
vui thế :)

Cái thô thiển đấy là tức cảnh đấy chứ, ngoài dây phơi vừa có một đống áo mới, cái nào cũng ướt, tao vừa nhìn phát là...

Đi ngủ đây, kết thúc một ngày nhàm chán... fairy monk!

Chỉnh sửa lần cuối:
sao đi muộn thế mày :-/
độ 10 ngày nữa đi ko đc à? khoảng cuối tháng 6 í
tháng 7 toàn học học, ghét ~"~
tất nhiên ko fải tao bỏ đi chơi để ở nhà học thêm =.

cuối tháng sáu với đầu tháng 7 cũng thế mà b-) khoảng khoảng đó :D

thằng MInh ko fai? tiếp tay cho giặc nha'!! Láo quá đi mất!!

Back
Bên trên