các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

=)) tao đã kịp send group rồi =)) để lần sau tao đổi thành bệnh khác hiểm hơn =)) mai là cộng đồng dang tay júp đỡ 2 thằg teo thuỳ não =))

uh uh!! Gửi cho chúng nó chết đi!! Cái lũ động cỡn!!! =))

tao thấy mài gửi cả cái con Đen =))
mà con Giao mài thích trêu ông ông gửi cái của mài bây h =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ku Đạt và Thị Huy có vấn đề IQ ah????
mà có đi cv nc k???
K nghe thằng Đạt nói j à/:)

khè khè hay nhờ :) Hôm qua tao đang onl thì bị cả 3 cái tin nhắn bom vào, lần lượt từng cái một :)
Trò gửi tin này vui vãi :)

thằng Đạt câm mồm ngay!! Mày gửi thế fan của tao đến giết mày chết đấy!! kekekekek =))

ơ :|:|:| mọi người nói chi ế, ai gửi mấy cái bệnh ế :"> , cái giao kìa :|

Hè hè , mình gửi tin đi cũng là giúp đỡ cho các bạn chút ít nhở , các bạn cũng như mình mà sao khổ thế , đáng thương thế:((;))

thế thằng Đạt và Thị Huy đã đc đồng nào ủng hộ chưa:-/

Thị cái mặt Thảo /:) :)) thôi chuyển qua vụ công viên nước đi cho lẹ :)) thế định bao giờ đi đây :D tao đăng kí với nhưng chắc chắn nếu đi phải là tuần sau nhé :D chúng mày mà xếp lịch thì trừ thứ 2 với thú 6 ra cho tao :D thế nhé ;) :D

Chuẩn bị có 2pic warcraft, anh em nào bít đánh cho mình xin ý kiếm dzoi' :D

ớ Đạt ơi có 2pic nè :)
Nhưng thông cảm, lớp này ít ng` chơi pro lắm, mà có chơi cũng ít đánh giao lưu :)
CV nước đê =))

bao h nó đỡ mưa đã thì mới đi đc chứ :))
chúng mày, bao h đi học thêm ở trg:((, cho tao đi vs, ở nhà chán vkl

ko cần pro đâu, chỉ cần bít đánh và chia sẻ thông tin là đc :D
Các bạn nhớ ủng hộ cho mấy bài :p

tao không đăng kí học thêm ở trường môn nào cả :))=)) Thảo không đăng kí lúc cuối năm ah :-? mà chỉ học thêm toán lý hóa thôi đấy :-?

tao k đăng kí
tại dạo này, lông bông quá :-s. Đi học buôn cho sướng :x

ơh cái tờ giấy đăng ký đấy ah? Có còn tờ nào ko cho tao xin :) Ko phải cho tao đâu, có việc thôi :)

có nhiều loại war lắm

tình hình là giờ này mới có 4 người đồng ý đi công viên nước, thế thì xếp lịch kiểu gì

Back
Bên trên