các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Thì Real là CLB xuất sắc nhất thế kỷ 20 rùi mà , ai nói gì đâu :-j , ai xem hôm qua Barca và Real hông ??

Chỉnh sửa lần cuối:
uh công nhận vị trí của Real vẫn là khủng khiếp nhất :) Cái stt của tao đề cập đến giải Ý thôi mày hiểu ko Đạt =)) Ko hy vọng gì nhiều ở bộ não thiếu nơ ron của mày =))

Tuần này kế hoạch đá đấm ra răng đấy? :-S

hic kế hoạch đá đấm thằng Minh lo cơ mà :-B chúng mày cứ bóng đá ở đây xong bị bạn Linh chê là nhạt kia kìa =)):)) thằng nào bàn về tình trạng update của software dạo này với..và thằng nào absorbed in game thì support cho tao mấy cái site uy tín để kill time...8-| vào ra gamespot như cơm bữa :| chán :|

ack thằng long về rồi ah :-? sao đếch thấy nó onl hả mày :)) hay nó đổi nick mà tao không biết :-B mà tuần này đá thứ mấy :-/

mày nói trên này không sợ nó lên ah :))

tuần này đá thứ mấy ? nếu có lịch cụ thể thì Minh báo cho tôi một tiếng nhé :D

tao có thông tin mới về vụ bóng đá đây...tin này thằng phan tâm L1 nhờ truyền đạt b-) ......nó bảo là bọn mình đã đặt sân Vạn Phúc chưa...nếu chưa đặt thì thôi bởi vì lớp cấp 2 của thằng Xuân Hùng ( bao gồm khá nhiều đứa trường mình bây giờ ) ngại xa quá không đi đá đc...còn vẫn muốn đá thì chúng nó sẽ đặt sân :D nếu mình lỡ thuê rồi thì chúng nó đành đá vây :D end tại đây...đề nghị đội trưởng dội bóng lớp 10(11) A2 Trịnh Đức Minh =)) thông qua b-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Tâm vừa trình bày với tao xong. Đạt ơi tao nhờ, tình hình mày có gọi điện đc không, tao bị cấm vận tối rồi. Nếu mày gọi được thì gọi cho thằng Duy sh*t hộ tao nhé, bảo nó là nếu mình chưa đặt được thì bên 9H sẽ thuê sân chỗ Nghĩa Tân (chúa mới biết nó ở chỗ nào :( ).

Xong có gì cứ post lên đây nhé. Còn nếu nó đặt rồi thì cũng cứ post lên đây cho tao biết ;))
Đá lần sau nếu có Long sex đi thì tốt. Rất lâu rồi chưa gặp bạn ấy. :) Nhưng thắc mắc là các phần tử còn lại của lớp mình có đi đủ không, nhất là Toàn Xù và anh Minh Nhật ấy :D

tại sao không có nhất là ông Huy anh ấy 8-} :))...đề nghị ông Minh giải thích câu này hộ tôi :|:|:|
Đá lần sau nếu có Long sex đi thì tốt. Rất lâu rồi chưa gặp bạn ấy:)
:-s :|

nhưng quan trọng là lần này đá vào lúc nào..chứ toàn vào những ngày vướng thì chắc chúng nó không đi đc là phải..:D mà thằng long sex về sao không thấy báo vậy :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy nó thỉnh thoảng vẫn online mà :)|

Đá ở sân Nghĩa Tân á 8-} Nhà thằng Cường 8-}Xa fết đấy 8-}

tại sao không có nhất là ông Huy anh ấy 8-} :))...đề nghị ông Minh giải thích câu này hộ tôi :|:|:| :-s :|

nhưng quan trọng là lần này đá vào lúc nào..chứ toàn vào những ngày vướng thì chắc chúng nó không đi đc là phải..:D mà thằng long sex về sao không thấy báo vậy :-?

Í tui là :) Nhất là 2 anh đặc biệt này. ANh Toàn Xù với chuyên môn "đã nói là không làm" và anh Minh Nhật tiền đạo "chủ chốt" của đội nhà. HA thì í thức tốt mà, ông có vấn đề gì đâu mà phải "nhất là"

Uh còn cả giờ giấc nữa nhờ... nhưng bây giờ hè rồi, thuê được giờ tốt là cả một vấn đề. Giờ đẹp chỉ còn có từ trước 8h sáng và sau 5h chiều thoai :|

Đạt ơi bao giờ gọi thằng Duy xong post lên cho tao nhé nhé nhé nhé :)

Ah chết TS vì hai việc:
thứ nhất muộn bỏ father rồi thôi để mai tao gọi
thứ hai là cái sân đấy ở gần nhà thằng Cường cơ á? Tức là tận gần Chuyên Ngũ cơ á??? Xa thế???

ÔI mẹ ơi đề tài bóng đá này sao tự nhiên lại nảy sinh ra thế nhỉ? mà sao mình lại nói nhiều thế nhỉ? TS

@HA: hè này nhiều game lắm cứ chơi thử hết đi. Đọc gamespot nhiều mệt lắm, lên đấy lấy game nào điểm cao về chơi thôi :) Để dành tiền mua đĩa đi.
Có cái Star Wars: Empire at War - Force of Corruption đấy :) Hay lém :) bản đầu đã hay roài :)

Chỉnh sửa lần cuối:
sặc cái thằng sh*t nó kêu bảo bọn 9H đặt nên tao chẳng hiểu thế nào :-?? vs lại tao mất cha cái Kim Từ Điển rồi, nên bây h mù tịt số điện thoại luôn :|
thôi có gì thì mai tao đi đặt cũng được, chắc giờ như tuần trước

Minh : nhiều thì tất nhiên là tôi biết :D star war đấy tôi chơi hết mấy phiên bản trước của nó rồi :D bây giờ chán ngán luôn :)| sao không có trò nào như company of heroes nữa nhỉ :(

cái sân đấy xa thế ah :| anh em đi kiểu gì..một trận cùng lắm đá 90 phút' là mệt mà vác mặt lên tận trên đấy nữa :-s tôi cũng không có nhu cầu thăm thú nhà thằng cường đâu :|

Anh Minh Nhật tiền đạo chủ chốt của đội nhà :)) mà anh toàn xù đi đá tương đối đầy đủ đấy chứ :D chứ đâu có như tôi bùng nhiều thế đâu :D b-)

@Đạt: nếu mình chưa đặt thì thôi để bên họ đặt đi, mình chịu khó vác xác đi vậy. Căn bản mấy trận trước đá ở sân nhà bọn mình rồi, bên họ cũng phải đi nhiều. Trận này chịu khó di chuyển đi sân khách tí cho nó hữu nghị :)

@HA: Cái vấn đề này rất là tế nhị nên tôi xin phép không trình bày tại đây :)

Back
Bên trên