các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

sặc sặc, mài bắt tao ra tận Nghĩa Tân á
cùng lắm là Hoàng Cầu thôi chứ

HA: Cái vấn đề này rất là tế nhị nên tôi xin phép không trình bày tại đây

vấn đè gì mà gọi là tế nhị :-/ sao mà có vẻ mặt nghiêm trọng thế :|:|:|

ack cái đếch gì mà liên quan đến ý thức /:) thế nó tế nhị là vì liên quan đến thằng toàn xù với thằng Nhật tiền đạo hay là liên quan đến tao....nếu mà nó liên quan đến tao thì cứ thế mà nói /:) có chuyện gì mà tế nhị :-/

ờ stop chủ đề này :|:|:| từ tối qua đến giờ còn mỗi 3 thằng post bài trên này :|:|

Phan Tâm vừa trình bày với tao xong. Đạt ơi tao nhờ, tình hình mày có gọi điện đc không, tao bị cấm vận tối rồi. Nếu mày gọi được thì gọi cho thằng Duy sh*t hộ tao nhé, bảo nó là nếu mình chưa đặt được thì bên 9H sẽ thuê sân chỗ Nghĩa Tân (chúa mới biết nó ở chỗ nào :( ).

Xong có gì cứ post lên đây nhé. Còn nếu nó đặt rồi thì cũng cứ post lên đây cho tao biết ;))
Đá lần sau nếu có Long sex đi thì tốt. Rất lâu rồi chưa gặp bạn ấy. :) Nhưng thắc mắc là các phần tử còn lại của lớp mình có đi đủ không, nhất là Toàn Xù và anh Minh Nhật ấy :D

>> nhà tau ngay trước sân vận động Nghĩa Tân, nhà thằng Tâm cũng gần đấy luôn , thằng Hùng có lẽ cũng coi là gần =)) =)) =)) , đức Minh hok bik thì hỏi Duy (anh mày ý) , chắc nó bik cũng nên :)) :)) :))

>>> sân Nghĩa tân chấp sân Vạn Phúc bằng mắt đấy =)) =)) =))

mà nhà Huy Anh qua cầu CHương Dương đúng hok, thế thì sân nào mà chả xa :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
ở trung tâm thủ đo quận hoàn kiếm mà còn xa chứ nói gì cầu chương dương :|:| 8-} :|

Ps: nó ở khu vực trường mình thì thoải mái ok..bt tao vẫn đi đc cơ mà :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thi là chuyện khác =))=)) chuyên ngữ chỉ là optional choice thôi mà :D giả sử ams thi trc thì tao sẽ không bao giờ thi chuyên ngữ để đỡ mất công đi lên tận đấy :|

hè hè coi như anh em mình đi du đấu một trận thôi.
Tại vì tình huống bây giờ là bên họ đá sân mình nhiều rồi, theo tao thì mình nên lên đấy một trận. Nhưng tiên sư xa bỏ cha đi đc :(
Để tao bảo bên kia nhé, đc ko?

Về cái việc kia, yên tâm là ko có liên quan gì đến HA đâu =)) Buồn cười thật :))

Thằng Huy ANh với thằng Đạt bị động cỡn hả???? Chúng mày send cái j trên Y!M the?? buồn cười muốn chết qua'!! =)) =))

Back
Bên trên