các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tớ nhiều nick nhắm, ấy hỏi nick tớ vừa add ấy hay là gì =)) :))

^.^ ấy thật nà...mà tớ cũng phải đi lập nik mới đc :)) bi h ngta có mốt lập nhìu nik :))

chết thật, thế này cứ add nick mình vào là cái list nó tự dài, khỏi add người khác :))

ngại đọc thật cái topic gần nhất 400 bài, mấy em này đã gần 900 xin phục

@Hà : tết thì tết cả đôi chứ nếu ko thì 1 mình tớ thì...hix hix....mặt cũng chẳng được kute như ấy, tết thì thành con động dồ mất....
tớ cũng thik style bụi đời cực í....thik lắm vì style của tớ kết hợp điên điên :))......ít ra cũng có 1 ng` hợp xì tai...hé hé...
@Mai: thanks cậu nh` nhá , mình cũng iu cậu nhắm....hôm nay nhà mình đã có 1 bữa cơm dẻo canh ngọt do mình nấu ;;)...há há...

Đúng, chả hiểu nói j:))
@ Mai(A1): nó quên pass cũ, nên làm cái mới :))

oạch...cả lũ buôn câu bài như đúng chất a2 mà đàn anh đàn chị truyền dạy thui mừ :D....có j` đâu.....

Chuyện ;;)
Nhìn số bài của tớ cũng đã...................:)

-_- kiểu này các em có triển vọng vượt qua anh chị về số lượng rồi . Hôm 29 tập trung toàn trường phải ngắm các em cái nhể ( " ngắm " là mỹ từ nhưng dùng "soi " thì hơi quá ;;) )

Chắc chắn rồi chị ạ :))
Học tập các anh chị cả mà :))

chưa thằng nào học tập anh đây :D,

lock nik 1 ngày 2 lần, lok nik 3 ngày 2 lần, lok nik 1 tuần 1 lần, lok nik 1 tháng 1 lần , lok nik 3 tháng 1 lần, 2 lần lok nik vĩnh viễn

Điểm chất lượng 3 sợ chưa :)) :))

ơ thế anh đang dùng acc của ai đấy :D Acc của anh ban vĩnh viễn rồi cơ mà :)) Mà bọn em còn nhỏ tuổi, anh ko nên đầu độc thế ;;)

chắc là nhầm , thế mà cũng hỏi.....:D
@Thảo : ờ nhỉ....đầu tiên là tưởng cậu vào từ lâu ==> có đến hơn 2k baì...máu thật....hé hé...hóa ra mấy anh chị đã có đệ tử về khoản này là Thảo rồi :D

:))
Tớ còn hơn cả khối anh chị lớp 12 đấy :))

Hí hí, bạn Vanh cứ khen quá lời :)) Câu từ đầu topic đến giờ đấy chứ :))
@Dziệp: hả hả, 2k bài gì cơ hở mày :))

Back
Bên trên