các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

bé nhưng mà đủ tiêu chuẩn là được mà , bé = kute thì sao? no prob !:D

híhí, na thi MC cho me xanh thật àh :D Cố lên cố lên :D MỜ thi xong chưa :))
@Đạt: hở, sao tớ với ấy lại phải đổi chỗ, ấy thích ngồi cạnh bạn Hà àh =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ, bạn Từ Thái Hà có phải là ban xõa toc mà co mấy sợi tết tết hôm đi tập trung không.Nhin ava xinh nhẩy?

ố , thế à? tao cũng chẳng để ý Giao ạ , nên hôm đấy cứ tìm bạn nào xinh xinh giống trong ava ........hix , nhưng ko tìm thấy !

Trần Phương Mai đã viết:
chài, 2 bạn này hợp tính đấy nhở, đề nghị cô đổi chỗ bạn KL và bạn Thảo :))
Gì thế? /:)
Tớ thik học lớp tớ, còn cãi nhau với thằng Chuối với thằng Chí Hiền :))
Tớ mà hợp tính nó á? Ngất

----------

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
ố , thế à? tao cũng chẳng để ý Giao ạ , nên hôm đấy cứ tìm bạn nào xinh xinh giống trong ava ........hix , nhưng ko tìm thấy !
Cái bạn thu tờ giấy sơ yếu lí lịch dãy ngoài cùng ý

thế đúng hình như là pạn tết tóc rùi thì phải , có bạn ấy trông xinh xắn nhờ...mà hình như lớp mình cũng có 1 cặp sinh đôi đúng ko???bạn Hiền và Liên thì phải !

Đúng :))
Lần nào tớ gặp cũng hỏi
ai là Hiền, ai là Liên :))

cái hôm đi đưa tờ xung kích thấy cô bảo : "nào , bạn nào là Hiền , bạn nào là Liên , 1 trong 2 ai làm xung kích thì lấy tờ này.." đến bó tay vì chẳng hiểu j`...về nhà xem danh sách thấy 2 bạn tên hao hao giống nhau và phone number cũng giống==> đoán là sinh đôi ! :))

yo yo \:d/ mình phân biệt đc đó, khi nào ko biết ai là ai thì cứ gọi mình :)) bạn Liên có cái nốt ruồi con con giữa trán còn bạn Hiền thì không :)) phần còn lại là nhờ trực giác (nếu ko soi nốt ruồi):))

:)) ôi !!! bạn na sáng nay mắt nhắm mắt mở nhìn nhầm 8h là 7h nên đi ngủ tiếp :)) ---> ko đi thi :)) :)) :))
mà con thịt =)) le te đi khoe :)) trong khi đấy là em đi làm CTV cho MX :))=)) nhân tiện nghe lời con ngan vs thị đú rủ rê thi MC :)) nhưng sau tối hôm qua nghe chị thịt tả chị ý thi ntn thì em hết muốn bon chen vs bạn Đăng Hoàng hot boi GV cũ kiêm hot Nga Ams tg lai :)) :)) :)) lại thêm lg gió mới thuộc phe " bấn hội " nhà chị Sex Yên Hòa nữa :)) =))
chị thịt có mái tóc HK xì tin như thế dự thi dẫn chương trình về tóc còn té :)) nói j em tóc tai ngắn củn :))
anyway :)) con Đú lên cho ý kiến xem có nên thi ko :)) để mai còn để đồng hồ báo thức :)) ko khổ thân con ngan gọi điện đánh thức mãi mà con vịt nó vẫn ngủ :))

ngan >>vịt >> na>> thịt >> thị đú >> sex
lớp các ấy thật muôn màu muôn vẻ :> :)) =))

tưởng lớp nài cóa pê đê , uên ê đê , tày , chưa kể lô lô
>>> họ hàng cả thoai :D

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
ngan >>vịt >> na>> thịt >> thị đú >> sex
lớp các ấy thật muôn màu muôn vẻ :> :)) =))
ko phải lớp tớ hết đâu :)) đấy là bọn bạn tớ :> bạn cấp 1 + 2 + 3 :)) đủ cả :))

sao topic lớp mình lại xuống cuối trang 2 thế này :(
xì bam fát cho nó lên trang 1 :D

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
:)) ôi !!! bạn na sáng nay mắt nhắm mắt mở nhìn nhầm 8h là 7h nên đi ngủ tiếp :)) ---> ko đi thi :)) :)) :))
mà con thịt =)) le te đi khoe :)) trong khi đấy là em đi làm CTV cho MX :))=)) nhân tiện nghe lời con ngan vs thị đú rủ rê thi MC :)) nhưng sau tối hôm qua nghe chị thịt tả chị ý thi ntn thì em hết muốn bon chen vs bạn Đăng Hoàng hot boi GV cũ kiêm hot Nga Ams tg lai :)) :)) :)) lại thêm lg gió mới thuộc phe " bấn hội " nhà chị Sex Yên Hòa nữa :)) =))
chị thịt có mái tóc HK xì tin như thế dự thi dẫn chương trình về tóc còn té :)) nói j em tóc tai ngắn củn :))
anyway :)) con Đú lên cho ý kiến xem có nên thi ko :)) để mai còn để đồng hồ báo thức :)) ko khổ thân con ngan gọi điện đánh thức mãi mà con vịt nó vẫn ngủ :))
Na ơi, sao mày có hứng viết dài thế
Oài, lúc mình lên thì topic này ở cuối trang 2, vãi

Back
Bên trên