các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@Hà: chính tớ cũng đang ko hiểu chúng nó nói cái gì đây ấy ạh :))

hờ chắc là số lượng bài viết đấy ;;)

Bạn Phương tớ xin cái nik :> bổ sung thêm vào group anh2 0609 cho nó dài :"> =))

tuy tớ học A1 nhg mờ .... nik tớ là cherylnbernie :)
:x

:> ah, ấy học anh1 àh?! :> thế tớ cho za cái group amsers zậy :>

Chẹp chẹp, bạn Hà cứ đi sưu tập nick :)) Thế lớp mình ấy có nick bạn nào rồi b-)

@ Mai +Hà : 2k, 3k la` 2000 , 3000 ấy mà....đang nói về số lượng bài mà bạn Thảo giành được trong quá trình tham gia HAO ;))
@ Hà :list nick của tớ cũng ít lắm ,nếu có hứng thú thì cứ add nhá : [email protected]

Thì câu nhiều chứ sao:))
Thế mà phải hỏi :))
đúng ra là 50 cơ, nhưg đc trừ :))

ố , thấy mọi ng` spam như đúng rồi, nhưng cũng sướng, ở 4r khác spam mấy bài chúng nó ban nick luôn....hé hé....chứ chẳng được buôn dưa như 2 ta thế này....mới được 9 mấy bài....chán quá.......Thảo tu luyện bao nhiêu năm mà được từng nấy??? :D

mi`nh tu* nhien... thay'... cac ban khoi' A vao` 4rum nhieu hon cac ban khoi' B ... that la` dang' ne? ... :"> ...

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
ố , thấy mọi ng` spam như đúng rồi, nhưng cũng sướng, ở 4r khác spam mấy bài chúng nó ban nick luôn....hé hé....chứ chẳng được buôn dưa như 2 ta thế này....mới được 9 mấy bài....chán quá.......Thảo tu luyện bao nhiêu năm mà được từng nấy??? :D
Aug 05 :))

----------

Châu Lê Mai đã viết:
mi`nh tu* nhien... thay'... cac ban khoi' A vao` 4rum nhieu hon cac ban khoi' B ... that la` dang' ne? ... :"> ...
Có khối B à :))

@ Thảo : uầy , thảo lào.....mình đã cố gắng hầu như ngày nào cũng onl câu vài phát...nhưng mà vẫn quá nà phình phường....hờ hờ...mong sau này tiến bộ.....

Đấy là còn 4 tháng ko câu đấy :)) ( từ t11- t2)

chẹp, các bạn cứ thi nhau câu [-x ko tốt tí nào [-x
@Thảo: cho tớ nick Y!M :D

=)) đi sưu tập nik YM, tớ có của nhg~ bạn năm trc' lớp tớ, c ủa bạn Mai,bạn cU ;;)

bạn Từ add nick tớ rồi à :eek:
sao trong cái list mới ko có nick cậu nhỉ :eek: cái nick datmock811 ý :eek:

mình thì chả có nik ai cả...hic, lười add >__< (trừ các bạn chín bê ngày xưa :)))

Back
Bên trên