các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Linh gọi thảm thiết thế....đạt ơi chủ gọi sao mày không về thế :-":-":-" công nghệ dài quá :-< tao nản rồi :-<

Đạt, PL, thế tối qua chúng mày làm việc với nhau thế nào ;;). oài, nhìn h post bài 12h32' kìa :)), chắc làm vc hiệu quả lắm đây=))

Linh với đạt có việc gì mà cả thảo cũng liên quan thế :-??:-? chắc chuyện lớn lắm nhỉ =)):))

tầm cỡ vĩ đại ah??
Cái em Minh Hà kia máu nhỉ? Học hỏi cả kinh nghiệnm các anh chị đấy =))
@Đạt: Hôm qua Milan thắng 3-1 đấy chú bé ạ :)) Đá kết hợp phòng thủ phản công nó thế :))
Ah CN hôm nay học mấy bài gì gì đó đúng ko hả bọn mày??

mai đã phải soạn bài tiếp TK chưa :|
Sinh không hiểu có trả bài không 8-|

Mr and Miss Ams
Mr and Miss Ams chắc hẳn đã là 1 chương trình khá quen thuộc với chúng ta.Nếu như năm 2006,nó đã để lại cho mọi ng` rất nhiều ấn tượng thì hi vọng rằng NHAT 2007 với quy mô hoành tráng hơn sẽ đem lại cho bạn nhiều điều bất ngờ thú vị và sẽ để lại trong mỗi học sinh chúng ta những kỉ niệm đẹp,những suy nghĩ sâu lắng về Ams.
Tại sao bạn lại không thử tham gia đăng kí thi tuyển Mr and Miss Ams nhỉ? Tại sao không giữ trong mình những giây phút cực kì ý nghĩa khi còn học ở Ams? ……. Có hàng ngàn câu hỏi TẠI SAO để bạn không thử 1 lần thể hiện mình.
Mr and Miss Ams – nơi tôn vinh vẻ đẹp trí tuệ của Amser.Các bạn hãy thử một lần làm thí sinh của một cuộc thi lớn, thử một lần với vận may của mình để trở thành gương mặt tiêu biểu cho năm học tiếp theo.Tham gia Mr and Miss sẽ giúp mọi người thêm phần tự tin hơn, giúp chúng ta được giao lưu và học hỏi nhiều hơn.Sau cuộc thi ấy chúng tôi tin chắc rằng các bạn sẽ không còn coi đó là một cuộc thi nữa mà đó lại là một gia đình thứ 2 của chính mình, nơi được vui vẻ,được có những ngày hoạt động cực ý nghĩa, vô cùng hạnh phúc ….. và sẽ thật vinh dự khi bạn đạt giải.Chúng tôi nghĩ giải thưởng không thực sự quan trọng,cái quan trọng hơn cả cái đấy là KỈ NIỆM.
Vậy thì còn chần chừ gì nữa không điền vào form đăng kí của chúng tôi khi mà:
• Bạn là người có ngoại hình khá ổn, có những nét duyên thầm của riêng mình!• Bạn sở hữu một tài năng chẳng kém ai!
• Bạn muốn chứng tỏ cho mọi người thấy 2 bạn là 1 cặp đôi hoàn hảo, cực kì ăn ý với nhau!
• Và quan trọng hơn bạn và bạn thi với mình muốn có những kỉ niệm không thể nào quên của 3 năm học và sống dưới mái trường HN-Amsterdam?
Các bạn hãy chú ý rằng không nhất thiết phải đăng kí theo đôi, các bạn có thể đăng kí đơn.Và rồi chính chúng tôi – Ban tổ chức của NHAt 2007 – những người có đủ niềm tin để mọi người tin tưởng,sẽ chọn hộ bạn thi cho bạn!

Đơn đăng kí dự thi Mr And Miss Ams – NHAT 2007
Họ và tên:
Lớp:
Số điện thoại:
Họ và tên bạn cùng thi:
Lớp
Số điện thoại:
Nếu để nói về phong cách của chính bạn (2 bạn ) thì bạn ( 2 bạn ) sẽ nói như thế nào?
Và khả năng chẳng kém ai của bạn ( 2 bạn ) là gì? Cuối cùng,các bạn nhớ đừng quên gửi kèm theo form đăng kí này 2-3 ảnh của bạn ( 2bạn ) nhé!

Form đăng kí xin gửi tới: Bạn Phạm Thùy Linh – 11A1 ( dành cho Khối sáng)
Bạn Nguyễn Hương Quỳnh – 11A2 ( dánh cho Khối chiều )
Hoặc xin gửi về địa chỉ e-mail: [email protected]
Hạn nộp form đăng kí là hết ngày thứ 7 (21/04/2007)

mai sử soạn bài nào hả mọi người ????? dừng bảo là không ai trả lời nhé :-<

Back
Bên trên