các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chg? hiểu chủ đề là j :)) nhưng mà tao ko đồng ý vs cái kiểu đọc thoại của thg` Toàn :| nói như tát nc' vào mặt cô vậy b-(
@ em Hà : chỗ này ko phải chỗ nói xấu thầy cô giáo :D điều ấm ức chung của lớp chị là 2 năm CN cô ko cho lớp đi tham quan lấy 1 lần b-( nếu có thể thì các chị có thể khai sáng cho em về dòng chữ ANC thể hiện tinh thần ... l-) ;;) :-$ của lớp chị =))

anh chị có thể send message cho em cũng được mà :D Đỡ bị tiếng là nói xấu thầy cô giáo :p Tập thể lớp 8A sẽ cảm ơn các anh chị rất nhìu :)

lớp em cùng tầng vs lớp chị thì phải :D chị hỏi khí ko phải em là con trai ah` :"> =)) :p cô làm j đến nỗi con trai cũng ghét cô :-/

mày nhìn cái sex ở profile mà còn hỏi thế hả NA /:)
Đạt đâu :((, present ngày mai :((

may` oi, ANC co' lien quan den' con Mai Ngan dung' ko? nghe bon. no' ke? bun` cuoi` vu*t. = ))

ANC là cả cái lớp anh1 năm ngoái mà =))
lừa đảo cô cn :">

kinh, My chăm chỉ nhờ:|
tao ko hiểu 1 ngày đẹp zời nào đó, Mrs. Ngân biết đc, ko hiểu sẽ ntn ;;)

nhưng vụ lừa đảo cô cn là thế nào ạ :-/
với lại em muốn cho mấy đứa mà cứ tôn sùng cô hiểu rõ đc sự thật... Mấy anh chị kể lại vài kỉ niệm về cô cho em nghe với :"> Cho tụi nó sáng mắt ra B-)

@ Thảo : hớ hớ :)) bây h thì bà ý làm j đc tao :))
@ em Hà : dù sao nói trên này cũng ko tiện em ạ :D

nhưng vụ lừa đảo cô cn là thế nào ạ :-/
với lại em muốn cho mấy đứa mà cứ tôn sùng cô hiểu rõ đc sự thật... Mấy anh chị kể lại vài kỉ niệm về cô cho em nghe với :"> Cho tụi nó sáng mắt ra B-)

cô thì vẫn là cô, muốn bức xúc gì thì nói qua yahoo, add những anh chị 9B 0206 ý, đừng có mà nói trên này, kỉ niệm xấu thì kể làm đêk gì (trừ những đứa nào rỗi hơi)

chị send message cho em, hay là add nik Y!M của em vào : leminhha93 được không :) Cả lớp 8A thax chị nhiều ^^

Xin lỗi các bạn Anh 2 tớ làm phiền tí nhé :">
Sao bé này ko vào CE hỏi các anh các chị hả :>:> =))=))

Cô Ngân lại gây chuyện rồi à =)) :-j
@ Ngọc ANh: con này ăn với cả nói=)) cái vụ tham quan lớp mình thèm vào mà chấp =)) bựa hươu :))

đề nghị bạn "Mai" Phương add nick em ý, không chat linh tinh ở đây b-(

Back
Bên trên