các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

blah..blah..mrs hà...ặc..người ta làm đã đúng rồi còn hiểu nhầm...
May mà hôm nay còn ở lại giảng hòa với mrs hà...không thì toi
thôi đừng nói chuyện ấy nữa đi

---------------------------------------

Tuần sau thi học kì những môn gì?
Kiểm tra những bài gì nhỉ các bạn?

thứ 2: công nghệ (HK)
thứ 4: địa (HK)
thứ 6: Tin (HK) GDCD (HK) Hóa (1 tiết) thể dục (HK)

nhìn thứ 6 mà hãi 8-|

Tao e là thi TD bắt đa^u` từ thứ 2 '_'
Ko chắc lắm ,nhưng tao nhớ cô dặn thế.
T3 đã fải nộp văn chưa?

cho tớ xin lỗi trước nhá, vì sau đây tớ sẽ phải nói thẳng tuột những gì tớ nghĩ về hành động của bạn Toàn xù hôm nay

thứ nhất là tớ thấy ấy rất hỗn, chẳng có học sinh nào dám quát vào mặt cô giáo như ấy cả. Nói thật là Mrs.Hà cũng hiền đấy, nếu phải những giáo viên khó tính như Mr. Lân dạy tớ năm ngoái thì chắc ấy đã bị đuổi ra khỏi lớp + ghi tên vào sổ đầu bài + 1 điểm rồi

thứ hai là ấy phải xem lại kiến thức của mình đi đã. Không thể nói là cô dốt hơn ấy được, vì lúc cái Tú lên làm rõ ràng cô vẫn công nhận là đúng. Có thể là ấy không làm sai, nhưng cách trình bày của ấy không thuyết phục thì chẳng ai hiểu được đâu

thứ ba là khi phát biểu thì bớt kẻ cả đi. Ấy là người nói mọi người là người nghe chứ không phải ấy là giáo sư trên giảng đường nói gì người ta cũng phải gật đầu cái rụp rồi chép lia chép lịa, học thuộc nằm lòng

thế thôi
hơi chuối, nhưng không nói ra thì thấy rất khó chịu

no comment.
Toàn cũng sai về thái độ, nhưng nó cũng có cái đúng. Co cũng thế, có cái đúng, có cái sai. Cả hai có phải là thánh đâu.
Kệ đê.

cho tớ xin lỗi trước nhá, vì sau đây tớ sẽ phải nói thẳng tuột những gì tớ nghĩ về hành động của bạn Toàn xù hôm nay

thứ nhất là tớ thấy ấy rất hỗn, chẳng có học sinh nào dám quát vào mặt cô giáo như ấy cả. Nói thật là Mrs.Hà cũng hiền đấy, nếu phải những giáo viên khó tính như Mr. Lân dạy tớ năm ngoái thì chắc ấy đã bị đuổi ra khỏi lớp + ghi tên vào sổ đầu bài + 1 điểm rồi

thứ hai là ấy phải xem lại kiến thức của mình đi đã. Không thể nói là cô dốt hơn ấy được, vì lúc cái Tú lên làm rõ ràng cô vẫn công nhận là đúng. Có thể là ấy không làm sai, nhưng cách trình bày của ấy không thuyết phục thì chẳng ai hiểu được đâu

thứ ba là khi phát biểu thì bớt kẻ cả đi. Ấy là người nói mọi người là người nghe chứ không phải ấy là giáo sư trên giảng đường nói gì người ta cũng phải gật đầu cái rụp rồi chép lia chép lịa, học thuộc nằm lòng

thế thôi

Rất cảm ơn bạn Ngân.Bạn nói đúng lắm.
Lần đầu tiên tớ phải nổi cáu trong lớp.Tớ xin lỗi cô Hà và cả lớp.
Tớ Khẳng định lại là tớ làm hòan toàn đúng.
Rắc rối của cô chẳng qua là hiểu sai về cách giải của tớ, và áp đặt lời giải của cô lên lời giải của tớ.Tớ khẳng định cô chưa hiểu lời giải của tớ khi tớ trình bày.
Cách làm của tớ và Tú(nối BA,hay còn gọi là IA)và cách giải tớ(nối AA' cho cùng 1 đáp án, thực tế là 2 cách giải cho cùng 1 đáp số.
Tớ phát biểu ở lớp có vấn đề?!?!?!
Tớ không thực sự hiểu những điều tớ nói trên lớp có vấn để gì, hay "kẻ cả" có nghĩ sao.Tớ nói có thể khó hiểu?Hay tớ ăn nói có vẻ lớn tiếng, bác ý mấy thầy cô?Tớ sai ở đâu?

thế thôi
bài viết đc đánh giá tốt bởi 1 thành viên Phạm Thuỳ Linh

thằg T lớn tiếng cãi là sai rõ rồi, nhận đi cho tiến bộ /:)

bài viết đc đánh giá tốt bởi 1 thành viên Phạm Thuỳ Linh

thằg T lớn tiếng cãi là sai rõ rồi, nhận đi cho tiến bộ /:)

Bài này tao đánh giá ko tốt.
Cái phần đầu của mày thì ukie nhưng cái "cho tiến bộ" thì... tao e rằng ko thể thành hiện thực đâu :))

wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa

đánh giá tốt à??
hí hí, đây là bài đầu tiên được đánh giá tốt của tao đấy
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

thứ nhất phê bình toàn xù về thái độ với cô giáo. kể cả mài đúng thì cũng đừng quát vào mặt người khác, chứ đừng nói là cô ;)

thứ hai, tao lúc ngồi dưới không để ý lắm mài đúng hay sai vì mài vẽ hình bé quá, nhưng nếu là chuyện chỉ thay tên điểm mà cô bảo sai thì chắc không có đâu. còn nếu mài làm khó hiểu thì cô bác ý kiến của mài là đúng rồi. mài làm người ta phải hiểu được thì mới được công nhận chứ một mình mài hiểu thì nói làm gì?

thứ ba là nói với tất cả mọi người: cách thằng toàn nó phát biểu cũng là tính của mỗi người, kẻ cả thì cũng đâu có gì là sai, bọn mài đi học TOEFL chắc cũng được dạy là speak phải có first second finally gì đấy, thì bây h tiếng Việt thằng Toàn nó nói cũng giống thế thì cũng có sao đâu mà hay phê bình nó? tao thấy bọn mài vô lý như kiểu miền bắc chê giọng miền nam còn miền nam chê giọng miền trung!

góp ý thế thôi, chuyển chủ đề đi không topic lại tụt xuống ;)

@Đen: thứ 7 mới phải nộp (mà tao cũng chưa soạn gì) 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng đạt mà cũng có cái giọng triết lý ridiculous thế này ah :-":-":-"
dù sao thì toàn xù cũng sai rồi :-j lần sau có gì nói năng nhỏ nhẹ với cô toán thôi..cô cũng đã có tuổi...với cả hình như chú cũng còn quên vở bài tập thì phải :D
Đạt: toefl chẳng liên quan /:)/:)/:) so sánh thật là....[-x

mà tao đã viết xong bài văn :>:>:> tao viết đề "tự trọng" :D hehe

Chú nào quên vở bài tập?????
Có các ông quên vở bài tập ấy!
Khẳng định cuối của tớ:
1.Tớ làm đúng bài ấy.Không sai!
2.Cô Hà không hiểu bài giải của tớ cho đến lúc cuối giờ
3.Tớ xin lỗi cô rồi:D
4.Chuyển chủ đề đi.
Mai công nghệ ôn gì?
có chương trình ôn tập gì cho 2 tuần đầy đau khổ tới không?
Các bạn bình luận gì về kì thi học kì :D

nay` cấm confirm lại một lần nữa chú toàn nhé /:) /:)

mai công nhgeej thi học kì ah :| ôn bài nào thế ??????

Các anh chị lớp Anh2 06-09 cho em hỏi cái
Các anh chị có ai học lớp cô Hoàng Ngân lớp 8,9 cấp 2 Ams không
Nếu có thì xin các anh chị nói cho bọn em 1 chút về cô này với
Tại vì tình hình là lớp em có một số đứa rất là tôn sùng cô, rằng "cô rất yêu thương học sinh", "vì yêu học sinh nên cô mới nghiêm khắc thế"...
Trong khi em biết sự thật là không phải vậy >.<
Vậy nhờ các anh chị nói vài dòng về cô này cho mây đứa lớp em sáng mắt ra
Cảm ơn các anh chị rất nhiều!!!

thằng đạt mà cũng có cái giọng triết lý ridiculous thế này ah :-":-":-"
dù sao thì toàn xù cũng sai rồi :-j lần sau có gì nói năng nhỏ nhẹ với cô toán thôi..cô cũng đã có tuổi...với cả hình như chú cũng còn quên vở bài tập thì phải :D
Đạt: toefl chẳng liên quan /:)/:)/:) so sánh thật là....[-x

tao ngu hay không không đến lượt mày nói
còn toefl chỉ là ví dụ về cách phát biểu, tiếng việt với tiếng anh chẳng có gì khác trong vấn đề đấy

thế sao bọn Roma nó tính cũng gần giống mày mà thua 7 - 1 =)) tưởng thằng Ferguson ngu đến mức nào mà không biết cái bọn Milan định chơi trò bẩn =)) đúng là bóng đá Ý, cái lũ ham bóng đá Ý cũng chỉ biết những trò bẩn =))
nói nhiều hồi sau sẽ rõ :-w
Eo , nghe cái này tức quá :((Milan đâu có chơi bẩn , chiến thuật mà8-}
tao chẳng hiểu cái đầu nó như thế nào, nhưng mà chắc là từ năm 90 đến bây h bóng đá dùng đầu nhiều quá nên nó cũng chẳng còn đẹp, mà biểu tượng là WC2006 Ý vô địch thể hiện kỳ wc chán nhất với cái thứ bóng xấu nhất mà tao được xem =))

Khoản thì tao cũng nghĩ như mày , bóng đá bi h thực dụng quá , mất đi cái đẹp :)| , mà Anh là đại diện cho lối đá thực dụng đấy , CL năm nay coi như Milan đại diện cho cả châu Âu chống lại nước Anh còn gì , hi vọng Kaka sẽ làm nên chuyện;)
Sozy vì lại nhắc đến chủ đề cũ :p mai bắt đầu thi rồi cơ đấy , văn bao h nộp hả bọn mày ?

Back
Bên trên