các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ơ...con zai lớp mình tặng quà gái anh 1 à??:x.....thắt chặt đoàn kết :D:D....thích nhờ.......tao đang sao nhãng cái topic khó hiểu của chúng mày 8-}

mày đang sao nhãng nhưng cũng làm ng` khác sao nhãng thêm đấy =))
Rút cuộc thì topic của chúng ta giờ này là gì vậy nhỉ?? :))
Cứu thế giới ah? =))=))=))=))

tao là siêu nhân tao là siêu nhân, Minh ơi hôm nay mày khoác cái áo giống siêu nhân cực í , lần sau chơi siêu nhân gọi tao với :))....mình sẽ cùng cứu Trái Đất Minh ạ=))

----------

tao là siêu nhân tao là siêu nhân, Minh ơi hôm nay mày khoác cái áo giống siêu nhân cực í , lần sau chơi siêu nhân gọi tao với :))....mình sẽ cùng cứu Trái Đất Minh ạ=))

hố hố Linh ơi nhớ lực lượng của chiến tranh chính nghĩa ko??=))hé hé....chết cười

đùa!!!!! tao bị lag mạng bây giờ mới lên đc mà chúng mày hết siêu nhân rồi lại công dân @-) 8-} tao bị 5 điểm 1 tiết công dân đấy..đứa nào gợi lại nỗi đau này thì phải chịu trách nhiệm đi :)):)):))

đùa!!!!! tao bị lag mạng bây giờ mới lên đc mà chúng mày hết siêu nhân rồi lại công dân @-) 8-} tao bị 5 điểm 1 tiết công dân đấy..đứa nào gợi lại nỗi đau này thì phải chịu trách nhiệm đi :)):)):))

=)) =))
5đ á=))
thua tao à =))
tao vs con Phạm Linh làm ko hết mặt 1 của tờ giấy kt =))
tao 8
con Linh 7=))
ko học là thế đấy mày ạ =))

mình nhạt lại cứ đổ tội cho topic nhạt =))
quan hệ sản xuất \:d/

ôi jời ơi cái blog của mình chết cười :)) các bạn ơi tuần sau ktra 1 tiết đầy rẫy dấy :">

Thảo: mày nghĩ là tao học rồi sao :|:|:|
mai: đừng làm anh em đau khổ vì phải nhớ đến kiểm tra nữa ;) :|:|:|

thế thì mày kém may mắn =))
tao làm chưa kín mặt ngoài cùng giấy kt =))
@ Đạt: chó đực /:)
mai kt mỗi cn và Lý thôi mà :|
đừng bảo tao là con nữa đấy nhé:((

Back
Bên trên