các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thé tóm lại tuần sau :
thứ 2: công nghệ 1 tiết :|
thứ 3: sinh 1 tiết :|, sử 1 tiết :|
thứ tư: lý 1 tiết :-ss
thứ 5: khă năng hình 15 phút :-ss
thứ 6: không có gì:| ah quên thể dục nhảy dây nam 1 mét 3 thì phải :|:|:|
thứ 7: chắc kiểm tra 15 phút hình :|:|:|

that's all :| cả tuần full of test :-ss tự vẫn :-<

ờh tự vẫn đi :(( thôi đừng nhắc đến mà tủi khổ :(( eo ơi CN :(( eo ơi sử, sinh :(( Lý thì học bài j nhỉ? sinh nữa :-o

tớ xin fản bác bạn H.A 1 chút là:
1.Từ nguồn tin nào bạn bảo kt Sinh 1t thế :|Quả tha^t. hôm đa^y' k nghe :p
2.T5 học đại sao lại kt hình :|
3.Nếu T6 kt thể dục thì là đá ca^u` chứ chưa fải nhảy da^y :|

đâu, ktra sinh thì tớ cũng ko nghe thấy, thứ 5 học đại thì đúng, còn thứ 6 đã ktra đâu :-s tớ tưởng mới mang đi tập mà :-s

tao đề nghị từ giờ trở đi thừ giầy trở lại nghiêm cấm thằng HA đc có ý kiến trong vấn đề kt :-l

Thôi cứ để chú Huy Anh nó rùm beng lên cho lớp mình chăm học :))

HA mài lại lấy đâu ra cái tin Sinh kt1 tiết với Hình 15' đấy 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa vào đã thấy kiểm tra , kiểm tra, oải quá :)| , chuyển chủ đề đê . À mà thứ mấy kiểm tra Lý đấy :eek:

Trang : tao cũng công nhận là nhìn trông ghê :-ss
thủy + Hà đen: cô có dặn là kiểm tra sinh mà :|:|:| còn toán là tớ type nhầm :>:>:. thông cảm ;)) thể dục là đá cầu ah :| thế tuần tới là tập hay là kiểm tra luôn thế :-/:-/:-/

uhm`...công nghệ học 27--29 , ktra Sinh à?O_O.....thứ 2 nghe nói cô bảo mang cầu đến tập.......hix , tao vừa chiến xong công nghệ đã phải đối mặt với SInh T___T.....vãi lúa......tối chăn Sử anh Dũng , với cả Sinh T___T uầy m hết cả j` lách T___T >.<

tớ ko nghe thấy là fải kiểm tra Sinh :O confirm lịch kiểm tra đi rồi hẵng bàn chuyện khác :O mà giả sử kiểm tra thật thì ôn bài gì đấy?:O

tớ chưa (Dám) xem lại sách =)).........chưa biết Sinh học bài je`T__T

Sinh cái đấm vào mặt tao ngồi bàn đầu hôm đấy chẳng lẽ tao điếc
đã học giảm phân ch* đâu mà kiểm tra

thằng cu thần kinh :));)):)) để bao giờ confirm lại sau :>:>:>
mai kiểm tra công nghệ bài 27>>> 29 có dài không thế :-s:-s:-s hic từ đầu năm đến giờ có mua sách đâu nên hỏi thử xem sáng mai học có kịp không :|:|:|

Back
Bên trên