các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ơ cái lũ nhạt nhẽo...........vào mãi tự nhiên hiện ra 2 bài post về kiểm tra Toán và 1 câu nhạt hơn của THẰNG Mock >:p , tôi chả sợ anh :))

éc éc nói về chủ đề học thì nhạt là đúng rùi.
Thông báo với mọi ng` là Milan của em hôm qua vừa thắng 1-0 xong!!
hurrrraaaay!!!!! ;))

avatar của mài béo như lợn ý dziep =)) chắc lời chúc xinh đẹp của bạn Long không thành hiện thực rồi =))

;)) thằng long mà chúc thì chúa mới thành hiện thực =)) hôm nay cũng ok nhỉ ;;) không đến nỗi là nhạt nhẽo lắm :-j:-j cái quả bóp bóp hơi bị ngon đấy :)):)):))

cái bóp bóp đấy hay, nhưng ông đã lưu ý mọi ng` là bóp nhiều quá sẽ bẹp ko??

không =))=))=)) tôi thấy bóp nhiều quá thì nguy cơ hết pin là cao nhất =))=))=))

thôi stop chủ đề ấy tại đây nếu không thì lại nghĩ lung tung :|:|:|

thằng HA chọn gì mà chọn 1 con bẩn bẩn xấu xấu
tao bốc đúng con đấy tặng con Sương nó lại chửi tao=))

khổ thân mày :)):)):)) bảo Sương mang về giặt tí là sạch ngay thôi mà =)):))

hihi thay mặt con gái A1 xin chân thành cảm ơn những món quà từ các bạn zai A2 :*:*:*

@anh Vũ: anh là cái anh hôm nọ chạy xuống đưa hoa hả? anh hay thật :)) thú vị thật :))
@phương: quà j thế =P~

Sao em biết vậy? ....khổ cái tính anh nó lỗ mãng :))...thằng ku em nó chửi 1 trận tơi bời....:-?...mà mìn giúp nó chứ có làm gì đâu [-(
Thì ra là thằng này./:)
Giúp nó ah? Tốt quá đi,:)) thú vị quá đi,:)) lần sau giúp nó như thế nữa nhá./:)
Mie, mày biết dọn cái hậu quả của mày mà tao khốn nạn đến thế nào ko?

này, ai dọn hậu quả hả? em chứ anh đâu ra /:) anh thì chỉ đc cái bơm đểu, toàn xui dại nó, em tốn nc bọt 2 ngày mới khuyên đc nó /:) lần sau anh đừng giúp nữa, để nó tự ;)

hi hi, mai lại học văn :-s

Back
Bên trên