các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ko có j đâu :p vui mà ^^ chết cười :)) may mà mình mua phải ;)) chứ ko lại bán cho ng` khác thì phiền b-) ng` ta đánh giá :p
hôm qua có ng` ko cần nhìn màu hay kiểu j ^^ cứ huy hiệu là vơ tất mới hay chứ ^^ thế mà mình cứ sợ đắt ko ai mua :p
huy hiệu và đồ ăn là 2 thứ đáng để ăn mừng ^^:x :*

;))
trong 10000 mới bị 1 cái
ko sao đâu
đấy chắc là giai đoạn cuối vội quá nên mới thế đếy ạ :D:D:D
an tâm
nếu là hàng đặt thì sẽ được loại đẹp + công phu :D:D:D
đặt tiếp đi ạ
còn chiến dịch free hugs thì hình như là chưa kết thúc đâu :p

đấy là lỗi của quy trình đóng gói hay người ta gọi là package manufacturing =))=))=)) anh lộc đừng có nói lung tung /:)

đứa nào còn giữ mấy cái biển free hugs ko ??
mai anh đem ra cổng trường ????

đứa nào còn giữ mấy cái biển free hugs ko ??
mai anh đem ra cổng trường ????

biển thì hình như hok còn đâu anh ạ.Hôm qua lúc dọn dẹp vơ đi hết rồi.Thôi hay là thê này:anh đeo huy hiệu free hugs cho kín áo rồi ra ngoài cổng trường đứng,ukie?;))
Huy hiệu và móc chìa khóa của mình bán chạy ghê\:d/
@Huy Anh:Chào hàng kiểu j` mà người ta chỉ mua có 1 cái bánh táo và 1 sữa chua cà phê huh?>:p.LÀm ăn thế đấy.MÀ rõ ràng bọn hóa 1 nói sẽ sang ủng hộ trại của mình,thế mà hôm qua chả thấy mống nào.X(.Bọn này đểu thật,biết thế mình hok sang bói lớp nó nữa.Lại còn đc cả bạn Minh xoăn nữa chứ,nói alf đặt hàng popcorn mà cuối cùng hok mua.Tức ơi là tức.
Cảm ơn bạn Huy Anh hôm qua vừa ăn vừa đi bán hàng cho bọn tớ.:x:x

Hôm qua đang đeo cái huy hiệumàu nâu ,lúc thu tiền xem lại thành màu xanh :)) .
Còn hh ko mình cũng muốn mua :p

tao éo có cái huy hiệu nào :|
thằng i~ Nhật, hôm trc 3/2, bảo cho tao xem cũng éo cho xem/:)

bình tĩnh mài ơi :)):)):)) nó design mà phải cho nó có đặc quyền một tí chứ...khổ thân cu cậu cứ sợ người ta sờ vào làm hỏng :)):)):))...của quý của bạn Nhật mà :)):)):))

mẹ, quý quá
chết, mai có công nghệ :((
tuần trc tao mất bài kt 15' :((

ờ ờ, 'của quý' thì phải giữ chứ, hỏng thì ảnh hưởng đến đời sau =))

đừng trù cho nó không có vợ có con chứ mày =))=))=))...tao còn thiếu một bài 15' sử nữa..nhưng thầy này kiểm tra dễ may quá :-j

tao cũng thế mà :))
hình như đã gần 2 tuần tao ko ngồi ở lớp + ghi bài :((
văn chép thì vỡ mặt :((

vỡ mặt thật ấy chứ...tao ngồi trong giờ chép mà còn thấy ê ẩm cả tay :-<:-<:-<

:(( :(( :((
đừng nói thế:((
h tốc độ tao viết chậm lắm :|
do đã gần 2 tuần ko có cảm giác học hành :|

hơ hơ thế sau này còn vụ giao lưu thì tha hồ 8-} nói đâu xa 8-| sắp ... rồi đấy :|

giao lưu :-<:-<:-< nói thật là bây giờ làm cái gì cũng ngại chắc do MWC làm mệt quá nên bây giơ sinh ra cảm giác ngại làm :p:p :-<

Back
Bên trên