các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Thì ra là Huy Anh lọt vào tổ pede của bạn Hải dớ=))
Chẳng trách hôm nay đầu tóc như tổ quạ;;)
Lại còn tả tơi, hồn siêu phách lạc;))

=))=))=)) sao lại bảo Hải Dớ pede thế kia=)):-<không đc roài...như thế thì a1 làm sao mà còn boy đc nữa :-<:-<:-<

Ô hay ;))
bạn Huy Anh nói thế thì hóa ra đau lòng bạn Tuấn Ngọc quá>:p
Thế là ko tốt!:-w

thằng HA gặp phải thằng gay mới sợ chớ........eo.....sida bị gay :))

hô hô, chuyện thằng HA ôm PD là do tao phát tán trên blog!! hehehehe, tao thấy cái chuyện này của mày khá đặc sắc. Tội nghiệp con Hà (a1), mất người yêu như chơi!!

Hôm trước định lên post bài nhưng mà mệt quá nên chưa vào đây cám ơn các em được. Chị rất vui vì được làm chung với các em, tuy ko được giải nhưng mà vui ko thể tả được. Các em tuyệt lắm,cố gắng phát huy nhé. Chị yêu các em gái,em zai anh2 lắm!

chiều anh treo biển free hugs trên lớp
em nào thik ôm lên cho ôm tiếp ;))

Mẹ ơi hôm nọ vui quá... Có cần lập một cái topic đặt hàng huy hiệu Free Hugs ko nhỉ??
Bây giờ tao vẫn cầm một cái. Ko biết đeo vào áo hay vào cặp đây :))
CN cần gì phải sưu tập nhiều tranh ảnh động vật khi đã có một minh họa điển hình là con lợn Đạt rồi nhỉ??

Ờ em nào lên tôpíc lớp chị ở mấy trang trước có ảnh chụp hôm MWC
Có 1 bé mặc áo đỏ đứng cạnh 1 bé khác mặc áo xanh cầm cái biển Free Hugs chữ đỏ <gồm chữ 's' màu xanh dương ý :D>
Cho chị hỏi bé áo đỏ tên gì nhỉ :p

bé ý là bé gái hay bé giai ah :)) mà có phải chị là chị hôm nay chạy lên phòng lớp em tìm bạn nào ko nhỉ 8-}

chắc là con Giao hay con Chu Nga roài
Hai con mặc quả áo đỏ lòm ko biết nóng =))

À à giới tính là nữ em ạ
Em nhìn hộ chị nhé :x

* Hôm nay chị kô lên lớp em đâu em ạ :D*

Tả rõ ràng vậy mà 8-} Thế tên gì hả em :-? Cạnh cái bạn mặc áo xanh dương <thấy mấy lần chỉ đạo mọi người trông có vẻ giống cán bộ lớp> Cầm biển free hugs màu đỏ có chữ 's' trong từ "HUGS" màu xanh ý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc là Chu Nga roài Minh ah :)) ah thế hả chị :"> chắc em nhầm :"> chắc là một bạn tên CHu Nga chị ah :))chị post cái ảnh lên đây là biết liền ;;)

Ừ ừ cứ biết là Chu Mai trước vậy :D
Có gì mai chị xuống lớp xem cũng đc

À thế còn bé mặc áo màu trắng chữ "I love NY" là bé nào nhỉ :x

Cám ơn các em nhiều :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên