các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Chuẩn bị sang lớp anh Free hugs đây.>:)
Hôm nay chú HA bị hội độc thân kick.:))

ờ ờ...kick thì kick sợ gì :)):)):))

hôm nay most wanted vui nhỉ...tao thấy vui lắm chúng mày ah :-j:-j:-j..mặc dù không gặt hái đc thành tích gì...nhưng ít nhất chúng ta cũng đã bán hết đc đồ ăn thức uống :)) :)):)) bán chạy vèo vèo....huy hiệu bán cũng siêu chạy :D:D:D..và đặc biệt chúng ta có đc những niềm vui bên bạn bè :)) như thế là quá ổn rồi ;););) ( hôm nay mình hơi bấn 8-}8-}8-})

Thấy tiếc là chưa mua đc gì cho khối Anh.:(
HA bán rẻ cho anh 1 cái huy hiệu đi.;;)

Mày ơi khối Anh có được giải j k Khối Hóa chẳng được giải j cả, làm ăn như sit../

lớp anh còn huy hiệu freehug ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bán lại cho anh đi Đạt.;;)
Khối Hoá đông khách mua hàng thế còn gì.:-j Lửa phun ầm ầm, hát rap mà bu một đống lại xem.:))

hơ, sao tớ tưởng hôm qua bán hết rồi cơ mà :-/
hôm qua nhữg đứa nào đc hug thế? ;))

tớ hug đc mấy anh ng` Pháp đẹp zai :> :">
hôm qua hết rồi nhưng hình thì còn nh` muốn đặt thêm bao nhiu chả đc :>

có mấy đứa lớp Hóa muốn đặt thêm đấy :>:>:>:> trong đó có lớp trưởng Hóa 1 :)):)):))

ah ah ah bạn này đc lắm hình như hôm qua ko mua cho mình cái j :|
tớ yêu bạn HA :x bạn mua cho bọn tớ rất nh` :x hug cái nào >:-D<

đâu đừng nói thế oan cho nó :)):)):)) nó mua cho mình một cái bánh táo...một sữa chua cà phê mà ( chính tôi chào hàng mà )=))=))=))

hôm qua có một chị mua cho mình một phát hết 140k tiền huy hiệu =))=)) bọn bán huy hiệu sướng phát điên người lên :)):)):)) công nhận huy hiệu hấp dẫn mọi người thật....lại còn cái món cocktaik shake kiểu gì mà văng tung tóe =)) nhưng vodka hà nội mà như thế thì quá ổn :>:>..còn ngộ nhất là món khoai tây =)) phải ăn bốc và chấm cùng nước sốt...vừa ăn vừa mút tay :))=))

Còn hug ah.=P~ Mai sang lớp Anh đê.:))
Mà đúng là còn huy hiệu ko?:((

nếu muốn mua thì phải đặt và chờ trong khoảng 2 ngày nữa...đồng ý không >?????? :D:D:D:D:

tình hình là hôm qua mua 2 cái huy hiệu :)) sáng mới giở ra xem thì :)) 1 cái bt 1 cái bên trong huy hiệu chả thấy đâu chỉ thấy 1 đống mấy cái hình free hugs tròn tròn =)) chết khiếp :)) đứa nào đóng gói cái đấy ra đây tao bắt đền nào ;))

Hả? Hàng dỏm, hàng nhái, hàng kém chất lượng ah.:-ss
HA ra giải trình ngay đi.:-w

Back
Bên trên