các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tin chắc phải nhờ cô Lan anh thoai chứ biết làm thế nào...tao nghĩ cô không can tâm nhìn cả lớp mất học sinh giỏi chỉ vì môn tin đâu :-< còn toán thì vẫn còn thứ 5 với thứ bảy cô Hà hiền lắm chắc là cho mài gỡ thôi :D:D:D:D

chắc là lại lên bảng xong rồi cộng điểm vào bài thi học kì :D:D:D:D

hơ chính mồm cô văn bảo 4/1 cơ mà nhở :-s hic, ko biêt phẩy mình thế nào :((

tao đang định lên trưng cầu dân ý về kế hoạch tổ chức SN cô chung vs cả lớp cho nó hoành tráng ý nghĩa nhớ đời thì chúng mày cứ điểm HK vs chả blah blah blah 8-| 8-} :(( tao chết đây >:p còn giao lưu nữa =p~ hình như chuyện điểm số ( dù có-ra-1-cái-j đấy của tao cũng đã trở thành ko-ra-1-cái-j cả vì Tin Hóa blah blah blah ức chế chưa toát hết ra đc 8-} 8-: :(( thêm cái hôm đã khổ cực trăm bề còn bị lôi lên bảng Địa , tụt 0,5 TB môn của bà >"<
tao chưa muốn chết 8-} mà dễ mà chết phết b-) thôi tao đi làm nhiệm vụ cao cả Mrs. Oanh gửi gắm đây 8-} 8-} :((

Chắc là del khống.:-?
Các em nào hội độc thân mai đi off nhá.>:)

tớ tình cờ viết nhầm v bạn Toàn thui mà ;))

Có bạn nào có đầu đọc thẻ nhớ + lòng hảo tâm cho tớ mượn ko:)

gì đấy :-? chị Thảo làm sao :-?
@anh Lộc: em cũng hội độc thân :)) nhưng lâu lắm chưa post trong cái topic đấy :))

ờ...ko muốn người khác động vào sao lại avail ?:-/ khó hiểu:-/ muốn vào hỏi thăm nhưng lại sợ wé 8-}

Ủa anh thấy em ấy có sao đâu mà cứ hỏi nhỉ?:-/
Đạt sang topic hội xem thông tin nhá, tiện spam luôn.=))

thôi chết chiều mai em phải đi học, trước đấy còn phải đi sinh nhật bạn :))

Chữ ký mới của em thế nào hả anh lộc=) rất tiếc với từ cách vật trong tiếng việt không có từ trái nghĩa nào sát...phải sửa như thê=))

chữ kí Toàn còn hay hơn cả anh tuần lộc =)) ko đỡ nổi =))
@ Đạt Mốc Ku: ko đi thì thôi [-(

Back
Bên trên