các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ối jời đất ơi :(( thôi đứt con rồi :(( ko hiểu còn đỡ nổi ko :(( jời ạh :((

hichic may là sinh tao đc đúng 7.0 tròn :|:|:| cao hơn dự kiến :)):)) hôm nay đc 9 điểm văn 15 phút :)) sướng thế...đúng là mình có duyên với mấy bài 15 phút :))

hô hô........T___T đời trớ trêu cứ thích thử thách chúng mình....T___T....chết mất........:((.......
mai Lý, ngày kia Hóa (cái môn này nhục s*p. nhất này :((...như kẹc)......ngày kía chẳng biết cô có giả Toán ko........à, thứ 5 có khi còn có Anh..........T____T cho biết hết điểm đi mà các cô ơi.......tao còn 2 môn nữa có khi mới được.........:((
OMG....just have a lil' patience >.<

em cứ cho lý 7.0 hóa 7.0 sinh 7.0 thử rồi :)) vẫn đc 8.2 trung bình môn :)) hihi nếu toán đc 8.0 thì vẫn đc 7.95 trung bình môn >>> vẫn thoát đc sau khi làm tròn :)) ;)) nói chung là hiện giờ toán vẫn đc 9 phẩy mấy vì thế chỉ cần điểm học kì đc 7 thôi heheh :-j

uầy.....Toán được 9 mấy cơ á???vãi tìe.....T____T.......
bây h mình cần điểm thi văn trên 5.5 (nhưng mà lại đau đớn thay cái hôm ấy bị ốm nặng.....ko có hứng viết T___T......như sh*t)....
điểm toán ít ra phải được 6....mới okie được.......ko chết iem..........T____T....ôi yoi` ơi........chết mất..........đứa nào ko thấy tao đi học sau mấy hôm giả bài thì nhớ biết đường xin phép nghỉ học dài ngày cho tao..........T____T

văn thi học kì mà 5.5 thì điểm văn có mà dưới 6.5 ah :eek::eek::eek: ít nhất phải đc 6 chớ ;))

chú thì pờ rồ rồi.......tôi chỉ cần 5.5 là coi như sống.......cũng chưa dám mong được trên 6 đâu......bết bát lắm......T____T.........chú thì lo j` nữa........
hix..........em sợ Lý , cực kì lo Hóa và chông chênh Toán (có thể nói là sợ hết í :>......) oai vật......8-}

toán lý hóa vô đối :|
(đang ko trên Yahoo! ;)))

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ đang sợ lý với hóa dưới 7 phẩy :-ss:-ss:-ss hichic hai môn đấy dưới 7 phẩy coi như đời em xong phim :)):)):))

ờ hờ hờ, toán thì mưng rồi, càng chữa càng thấy sai, đã thế hôm nay mấy thằng chim lợn nó còn cứ lấy biểu điểm ra tính với toán :-l , đồ bựa >:p

Lí mình thấy mình làm cũng bt, thế mà cô ý bảo là kém hơn bai 1 tiêt, mà bài 1 tiết minh 7 :-l thế thì thế nào ~X(

Hóa =)) =)) =)) em tính lại rồi, max thì được 5 chứ không phải 6 :-l yêu lắm ý, hồi đầu năm 10.0 mới sợ, giờ thì....hí hí :-l

E. thì thích rồi :)| nản lắm :-< Thôi dừng nói nữa đuối lắm rồi ~x(

Thế không ai lo Địa hử :))

@Mock:anh được lắm nhé.....lên nghịch net thôi à?sao vô công rồi nghề thế?>.<
@HA: chú lo đek j`nữa...để ng` khác lo nữa chứ.......damn Tôm sh*t.....>.<....mẹ ơi.......con lo lắm (thực ra vừa bị mẹ tra hỏi 1 hồi về tình hình học tập T____T)

địa thì có gì phải lo huh ???? trả xong hết bài rồi muh :D:D:D:D hóa tao max chắc cũng là 5 =))=))=)) quả này là phải có biện pháp gì mới để dụ dỗ cô nâng điểm thoai b-)b-) giao phó cho lớp trưởng ;))

è hèm..........ôi tớ á?.......hí hí.....tớ nà tớ ko có ấn tượng với cô nh` đâu....giao cho bạn lớp fó học tập í rồi tớ văn nghệ xung quanh cho........quần chúng fải đồng lòng đấy >.<...nhưng mà lớp fó học tập làm được hết mới cay.......à, nhưng mà Kinh Kinh nó nghĩ cho bạn bè lắm....:>....để sếp !

tôi lo nhất là điểm trung bình môn của tôi thấp :-< >>> học kì 2 khó phấn đấu..điểm mấy môn công dân, công nghệ mọi người đều cao hơn tôi...những môn có thể cao đc thì tôi lại không cao(nếu không muốn nói là thấp :-<) hichic điểm văn ban đầu tưởng ngon thì bây giờ lại thấp :-< nói chung là bây giờ toán văn anh của tôi chính thức trở thành nhân tố chính đỡ các môn kia :-ss bây giờ toán mà thấp thì có nước ra đường mà ở :-<:-<:-<

đúng roài bây giờ sếp phải làm mọi cách để cho lớp mình lên đc điểm hóa...cô Hóa là lòng dạ sắt đá lắm !!!:-ss phải dùng đứa nào thực sự là miệng lưỡi (sếp chả hạn ;)) ) có gì mai đến lớp bàn nhé :D:D:D không thể để tình trạng này xảy ra đc :-< ah còn lý nữa chứ :-? rõ ràng là bài này làm tốt hơn bài một tiết thế mà cô ấy dám bảo là kém hơn :-w như shit :-w

vãi ạ.............chú lấy môn chính đỡ các môn fụ..........mọi ng` khó đỡ chú........8-}...........vô đối ...........thôi.............càng nói càng muốn fắn lên zời như Tôn Ngộ Không í.......mà lên zời có fải thi sát hạch ko hả các chú?8-}=))

nói tóm lại là mọi người phải đồng tâm hiệp lực cố gắng đc trên 6.5 hóa và nâng điểm học kì bằng mọi cách :>:>:> mai tổng kết lý và địa rồi đấy :-ss buồn :-<:-<:-<

Toán đang ko biết đỡ bằng cách nào 8-| cả Tin nữa, cuối năm lại 5 6 phẩy Tin về nhà vỡ mồm 8-|

tao vẫn đang 7 phảy tin. Cừ theo những gì tao tính toán thì tao đã hoàn toàn có thể có 10.0 rùi. Nhưng khốn là thầy lại ko tính giống tao...đời nó đểu... mai lại mua lọ cồn đến giải khát vậy.

Back
Bên trên