các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

đến bó tay........câu hỏi của mình cũng ko làm loãng cái không khí rạo rực của 2 đồng chí.........:))....đầu hàng !
à sáng nay tớ được mrs.Lan Anh gọi điện chúc mừng năm mới........rõ là thế , học trò ngoan đã nhắn tin chúc mừng cô từ 00.56 ngày 1/1/2007 :>

Linh : không hiểu
Diệp : kinh nhờ ;))
anh lộc : anh lộc làm vodka đê ;)) anh em mình chiến :-"

đc đc ;)) quả này anh Lộc chỉ có chết..good good !!!!! :-j;-j:-j

thế anh Lộc là cái gì vậy?:-/ ấy chết :-ss là ai vậy?:-/ à :-ss cụ thể là nhân vật nào vậy??? :))
mà thôi tớ đổi ý rồi :)) tớ thik làm Kid hơn :)) chúng ta là anh em đấy Huy Anh ạ :)) bố của Shinichi là cha đỡ đầu của bố Kid đó :)) (ôi loạn rồi 8-}) (mà cũng ko bit Kid với Shin có fải là anh em sinh đôi ko mà sao giống nhau thế :-/)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Huy ANh :lại chẳng.......:>......trình cao đấy........mà HA làm ơn hoãn chủ đề VODKA đi ko? nếu ko con Thủy nó lên nó lại rạo rực =))

Nga : anh Lộc làm vodka mới chết chứ =))=))
Dz: chủ đề đang nóng..nonstopable\:d/\:d/\:d/

đúng :-j:-j:-jkết cục của những tên tội phạm thì lúc nào chả thế ( anh Lộc ơi bình tĩnh nhé :p)

Linh này đừng nói về trợ lý xì pam của lớp mình như thế :)):)):))

anh ý là trợ lý spam của cả box cả HAO chứ riêng gì lớp mình [-( :))

cái đink nó cũng là vấn đề quan trọng đấy. Ko có cái đinh tên Lộc thì chắc cả công trình spam của chúng ta cũng đi tong luôn ấy.

đi chơi lúc trưa bây h về đã hơn 2500 bài 8-| thế mà vẫn chưa giải quyết được HA là nhân vật nào 8-|
hay cho nó làm thạch sanh đi =))

Ah mà Đạt này: mạng tao như dở hơi nên ko đọc hết mấy cái lời mời của mày. Tóm lại là tao ko chơi đc, vì còn bận test cái controller PS2 mới... (khoe khéo)

Back
Bên trên