các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

cho con Dz làm Doremi, thằg Đạt làm Doremon. anh em nhà chúg nó thân thiết lắm mà ;))

=)) Thế em Mai vẫn là Chaiko ah.;))
Cho anh làm Đêkhi nhá =))

Đáp lễ em MInh, thay mặt các anh chị 11a2 chúc các em đàn dưới năm mới vui vẻ hạnh phúc! Quậy mạnh lên nhá, cố mà theo đuôi anh chị^ ^

cái chủ đề này có vẻ nonstopable nhỉ ;)) cuối cùng quyết định thế này, bạn HA là ... chaien đi =P~ còn tớ áh, tớ làm conan b-)

@cô Thảo: ok, mai cháu gọi ;))
@chị Ngân: thanks chị ạh :D

Tao vẫn chưa nghĩ ra 1 thằng nhân vật nào đó hợp với mày HA ạ:-/
Hay design 1 nhân vật mới ;;). HA :))

nhân dịp năm mới, tớ gửi đến các bạn lớp mình bài này :D
Chúc mọi nguời năm mới sức khoẻ và nhiều may mắn! Tôi cầu xin Trời: Hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi. Trời nói: chỉ có thể 4 ngày! Tôi nói: được, Ngày Xuân, Ngày Hạ, Ngày Thu, Ngày Đông. Trời lại nói: vậy 3 ngày thui. Tôi cũng nói: Được, ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai. Trời nói: Không được, vậy 2ngày. Tôi nói: Được, ngày sáng và ngày tối. Trời nói: Không được, chỉ một ngày duy nhất. Tôi lại nói: cũng được. Trời ngạc nhiên hỏi: Ngày nào? Tôi nói: ngày mà tất cả bạn bè tôi còn sống! Trời khóc ... và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ! iu tất cả các bạn! >

hichic lời chúc của bạn nga cảm động quá :D:D:D:D cám ơn nhiều và chúc bạn nga lại như vậy :D:D:D:D

cho Huy Anh làm tu xe đô mặt nạ --> suy ra bạn Mai là thuỷ thủ mặt trăng 8-|

ặc ặc I wanna be shinichi only :-w just shinichi;) remember :)):)):)) còn Mai á ;)) thích làm gì là làm đc ngay thôi mà ;)) cho làm chie cô bé hạt tiêu đi =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sinichi kuto á! :))
Để anh gọi Vodka đến cho chú uống thuốc.>:)

kà kà.......chuyện buồn cười nhờ....vui vãi chấy ! :))....nhưng mà mọi ng` đang nói chuyện j` đấy ?T___T:-w...tăng trang nhanh khiếp ! T___T

anh Lộc : em không phải là shinichi trong truyện đâu ;));));)) thằng vodka nó cho em uống thuốc thie em cho nó uống lại =))=)) trở về tuổi ấu thơ cả đôi luôn 8->=))

>Dz: ko hiểu đừng nhoi ;))
>a.L: đặt tên ác thế anh 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên