các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

bây h là 12h02 phút .Chúc lớp mình năm mới vui vẻ và những j tao đã chúc .

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng năm mới!!!!! Mình chúc mọi ng` một năm mới sức khoẻ dồi dào, vững vàng chuyên môn, gặt hái thành công, an khang thịnh vượng, trong sáng tự nhiên, thanhc ao quý phái, nhiệt tình sôi nổi, hiểu biết nhanh nhạy, vững vàng tin cậy...

THAY MẶT CÁC ANH CHỊ LỚP 11 A2
CHÚC MỪNG NĂM MỚI TẤT CẢ CÁC EM NHÁ :D :x:*

HAPPY NEW YEAR 2007!!! Chúc tất cả các mem A2 năm mới vui vẻ và thành công!! Chúc mọi ng` gặp những điều may mắn trong mọi việc của cuộc sống. (Chúc thằng Đạt chơi war ngày một ngu đi nữa nhỉ??)

HAPPY NEW YEAR!!

12:56 phút, chúc mừng năm mới all mem A2 :x :x :x cám ơn tất cả vì đã là những ng bạn tốt của tớ/tao :D

anh 2 năm mới spam vui vẻ ^^ học hành phởn phơ ;)) vui chơi thoải mái =)) tình hình chung là năm mới ai cũng phởn :"> muốn ... quá b-) ;)) :p

hehe vừa ăn sáng xong :">
năm mới chúc mọi người học hành tấn tới và có một phong cách đời mới ;))

@a Lộc: vừa năm mới , đừng gạ gẫm làm điều tội lỗi nhé >:)

Năm mới làm điều tội lỗi mới vui chứ... Tình hình là tao vừa trộn được một dung dịch hay cực: Mực bút bi+tương ớt+mực bút đánh dấu+dầu ăn+ dầu thơm... Hay lắm mày ạ! Năm mói tao sẽ thử đổ cái đấy vào đầu ai đó...
Ah mà làm thế nào có đc cái chữ ở dưới cái ava thế??

HAPPY NEW YEAR!!!

ờ đúng tôi cũng đang định hỏi làm thế nào để đc cái chữ đấy :-?:-?:-? ai đó chỉ dẫn giùm với :p:p:p
Ông Minh: năm mới rồi nhưng vẫn không hề thay đổi....quá tao nhã luôn =))

thằng Minh điên co chơi ko đây
tao đang ngồi không chán quá >:)
-----------
chữ dưới avatar: vào trong phần chỉnh hồ sơ tìm ở gần cuối, cái chỗ điền sở thích nghề nghiệp cái gì đó :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hahaha hóa ra là như thế :-j thanks bạn đen nhiều nhá...mục danh hiệu cá nhân huh ??? :D:D:D:D

cái danh hiệu cá nhân của bạn HA hay thế ;)) nhwng mà ai cho ấy làm shinichi [-x tớ làm conan mất rồi ;))

Mai kìa, năm mới năm me chú Huy đã có ý rõ rành rành ra thế, ko nhận vừa phí vừa tội em nó ;))

Hà nào thế ??? sao anh Lộc lại biết ???? khai mau :-w:-w:-w mà nếu có biết thì kín tiếng kín tiếng ;));));))

Linh Phạm : đừng tô điểm cho âm mưu đen tối của anh Lộc nữa :)) tao có ý gì đâu 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên