các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Mai chắc đang xem phim thể loại "xiếc" tổng hợp ấy mà. (cái này nghe của bọn Toán 2 hôm trc)
Ngày gì mà xui thế. Đá bóng thua lên thua xuống, War bị thằng Đạt làm thịt, tắm xong lên định chơi tiếp thì bị lôi cổ đi đến nhà bà nội
Năm mới mong ước lớn của em là khôi phục lại trình độ game như xưa, chứ cứ thế này ê mặt trg` Đống Đa cấp 2 của em lắm... hix hix
Còn về học hành, cứ thế này là ổn. Chỉ chán môn Toán. Muốn thay GV chẳng qua là vì muốn đc học thực sự chứ ko phải kiểu học để lấy điểm thế này. Ít ra cô Lý về lý thuyết là còn "tận tâm"
@Đạt: tao cũng ko biết chiều nay cái thằng đầy phân trong đầu biến đi đâu. Gọi cho nó ko có nhà.
Ah hôm nay mới có thêm một thanh PC133 128MB gắn cho cái máy cũ roài.
Sắp năm mới chúc mọi ng` vui vẻ và hạnh phúc; chúc lớp mình may mắn đc HSG càng nhiều càng tốt, riêng em ko cần. Chúc topic lớp ta tăng trang đều đều ko bị mod tóm cổ làm thịt.

Hx sao bài bạn Minh chất lượng quávậy <nhìn lại bài mình thì :> >

Còn 1 tiếg 29' .Mạng chậm vãi .

thằng minh chơi tiếp ko >:)
lên hamachi hoặc eurobattle.net thì mài lập đi >:)

Thay mặt Pháp 1, chúc các bạn Anh 2 một năm mới tốt lành, hạnh phúc và đầy may mắn !!! Anh-Pháp có gì thì liên minh ăn chơi nhé :D:D:D !!!!
HAPPY NEW YEAR !!! ^^

Trong mấy chục fút cuối cùng của năm 2006, tao xin gửi lời cảm ơn đến tập thể lớp 10A2. Cho dù mới chỉ học với nhau mấy tháng thôi, nhưng có lẽ nó cũng đã có chút kỉ niệm đối với tao. Tuy tao ko fải là đứa hòa đồng với lớp, ko fải là đứa tốt đẹp j, nhưng có lẽ, mỗi thành viên 10A2, đã để lại chút dấu ấn trong tao.
2006 đã qua;), cùng chào đón 2007 cả lớp nhé;)

Còn 50'.:-s
Chúc các em Anh 2 học giỏi.:D
Chúc topic Anh 2 luôn dẫn đầu 0609 về số trang.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngượng quá! Vừa qua chuồng Anh 1 về.:">
Mà Anh nào chả như nhau, qua lại thân thiết cả mà.:-j

anh 1 là anh 1
anh 2 là anh 2 chứ /:)
ko đánh đồng đc :))
còn 39' nữa. chúc chúg mày năm mới vui vẻ luôn.
mình đi ngủ đây.
dành sức mai đi chơi :*

Back
Bên trên