các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Kiến thức trên thế gian là bao la vô bờ, có học cả đời cũng ko hết. Vậy thì học làm gì??
Kiến thức là cái dùng một lần rồi bỏ.
Tập trung vào những công việc nghiêm túc và bổ ích như spam hay chơi đê. Học tập tôi đây này...
@Tú: đôi khi cũng cần áp dụng kiến thức văn học vào sự suy luận và tưởng tượng để làm phong phú thêm vốn sống =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái ấy là tao với thằng Duy tưởng tượng ra. CÒn có cả mục đánh đu nữa cơ...acx...
Đạt ui tao hỏi cái con CPU nhà mài bao nhiêu?

nếu không gọi mày là thằng cu thì gọi mày là cái gì =))=))=)) mày muốn gọi là cái gì :)):)):)) :-w nói mau

Sao lại gọi là "cu"? :-?
Bài số 400 có nội dung thật ngắn gọn!

thôi thôi các bạn, chủ đề đang hay, tự nhiên...#-o làm mình hết đường nói
"LÀ CHÍNH MÌNH VẪN KHOÁI HƠN" :D

;))
mình cũng chẳng biết
cái đếy chắc fải hỏi nhỏ khổ chủ ;))
nhưng mà tên ku hay đếy ku ạ
:x
=))

uh thì là chính mình vẫn khoái hơn. Nhưng chính thằng Đạt là cái gì thì đang phải hỏi nó đây

@Minh: Pen D 2,8GHz. hỏi làm gì?
@Huy Anh: gọi tao là Đạt b-(
@Ptú: hay cái b-(

đạt mock cu =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) chết cười mất :)):)):)):)):)):)) hay hay hay lắm bà con ơi =))=))=))=))

=))=))=))=))
ko cần thiết fải bỉ thế chứ?
=))=))=))=))
đạt m*ck ku
=))=))=))=))
vô đối!
=))=))=))=))

Thấy là cu mock nghe nó xuôi tai hơn chứ? Dù sao cũng là mốc đúng ko nhỉ?? Mài có cần thuốc trị mốc ko??
Tao hỏi chơi cái CPU của mài thoai.
Bạn Nga cứ nhảy vào họng mọi ng` thế đau họng lắm. Lần sau chỉ cần đá thui!

kì công lắm mới nghĩ ra mà ghép 2 tên đó của Đạt đấy :))còn viết vào bao kiếng nó nữa :)) mà hậu quả là bị nó đấm cho mấy phát :)) (anh Đạt nương tay ạh :-ss :-ss)

Thấy là cu mock nghe nó xuôi tai hơn chứ? Dù sao cũng là mốc đúng ko nhỉ?? Mài có cần thuốc trị mốc ko??
Tao hỏi chơi cái CPU của mài thoai.
Bạn Nga cứ nhảy vào họng mọi ng` thế đau họng lắm. Lần sau chỉ cần đá thui!

ờ thì lần sau đá nhé Minh thần kinh /:):))

Back
Bên trên