các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

dạ :D em thì chỉ đang theo phg châm lik. sự :D ng ta khen thì mình cũng đáp lại :p chẳng a? h? j đến hòa bình tg :D còn về đáng iu hay ko :p cái này tùy ng :p anh thik thì đến soi các em 06-09 tận mắt rồi biết ;;)
dạ :D nếu em chơi vs ai thì ng đó rất là đáng iu trong mắt em ;)
còn ng em thấy ko có j là đáng iu thì em sẽ chả nói iu ng ta ngọt xớt như thế :D

;;) ờm, thế con này nó chưa nói mình đáng iu bao h ;;) chắc là mình k đáng iu đâu ;;) :"> ngại chế =))
èo èo, tao định bùng tập trung ^.^ tao còn chưa có đf ^.^ chưa may, chưa đo ^.^ thật đỉnh quá đi mất thôi ;;)
bạn Cu, bạn Hà thanh tớ biết roài :> hạnh phúc cho tớ thế k biết :> còn mí bạn kìa :| có biết thì chắc vào năm tớ cũng chả nhớ đc có phải tớ học cùng lớp với các ấy k... :-s

đúng là con gái có khác nhìn thấy thằng con trai cũng iu thế ;)) :)) :)) đến chết

:)) za con Mai k phải con Hà ^.^
@anh Tùng nói ai thế ? =.= chắc k phải e :|

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
:D gọi là đến sớm cho chúng nó biết đg mà đến đúng ... 7h 30 :)) sợ bọn h cao su lắm :p :)) :D
Như tao thì cao su đến 8h kém mất :)) :))

hơ, thế rốt cục hôm đấy có phải mặc ko các ấy :(( Tớ chưa thèm giặt :((

bẩn thế [-x phải giặt xong rồi mặc chứ [-x thế ấy định mặc áo dài tay hay ngắn tay :))

tớ là tớ nói hộ cho ấy cứ có fải cho tớ đâu:)) tất nhiên là ngắn tay:)) ngắn tay mát hơn:)) cả vải lẫn kiểu:))

hehe , tớ / tao cũng mặc áo ngắn tay , chắc là thế , nóng chết được , lại chưa kể hôm đấy lại gặp vài đồng chí hot hot thì phải biết (mình đúng là con mê zai ) :))

tớ phải mặc cái dài :D cái ngăn nó rộng quá :p mà phải giặt vì ở cổ nó có mấy cái lớp vàng vàng :D

thợ may ăn vải - thợ vẽ ăn hồ:( sao mà đau lòng thế :( cái áo...2 tay giơ lên trời...2 tay ngang bằng vai...tiếp đó là cả 1 thế giới...:((

hiểu chết liền :)) Ý ấy là sao :D mờ các ấy ko mặc áo dài tay rồi xắn lên àh :))

nói toạc móng heo là hở nách :D :-ss :p:)) mà vải áo dài mặc dặm người, khó chịu hơn áo cộc tay, tớ mặc vào xấu ơi là xấu:))chứ cấp 2 toàn mặc áo dài xắn tay lên (trông oai fết):(( (chứ ai mặc nổi áo cộc tay bồng cổ tròn:)))

áo thì tớ thấy bình thường , trông hơi trẻ con 1 tẹo , mặt mình thì già , liệu chúng nó có bảo mình giả nai đi may đồng phục riêng ko nhờ ?hix hix , thật thì nhục chết mất :))....2 ngày nữa tập trung...2 ngày nữa được chính thức mặc đồng phục mới...xúc động !....được nhìn mặt các bạn mình nữa.....hehe

Back
Bên trên