các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
2 đội :))
Lại còn ko nhớ :))
Chắc là chưa xác định rõ giới tính à :))
thi` có một vai` thằng giới tính nó vẫn đang lẫn lộn mỗi lúc 1 kiểu
chưa xác định được:))

:))
Biết thế nào đc
Theo đệ là lưỡng :))
Sao đổi chữ kí thế?

ts đệ
thi` lâu rồi phải đổi chứ
để mãi 1 cái~~> nhạt

hic, chị My biến đâu rồi, ko câu nữa àh ;;) Chị My ới, chị My ời :D

oppss!! 7h30 am đã phải có mặt đến sớm chắc chết mất !
thôi chắc là được , vì sự nghiệp cao cả là nhìn mặt các bạn em ko ngại khó khăn !!

:D gọi là đến sớm cho chúng nó biết đg mà đến đúng ... 7h 30 :)) sợ bọn h cao su lắm :p :)) :D

hờ hờ ! cứ biết thía thui ! chẳng biết có dậy nổi ko nữa ! ....hức hức...thương những ng` phải dậy sơm đánh thức mình....

ý, hay là anh 2 7h30 hẹn nhau chỗ nào dđ ;;) Tớ biết mặt Đỗ với Hà rồi :D Diệp thì ... ko biết ko đc :))

Năm nay bọn em Lan Anh chủ nhiệm sướng nhé :x . ( Còn nợ tiền học 2 buổi nhà bác ấy , ngại quá :p ) . Hôm nào tập trung toàn trường cho chị chiêm ngưỡng em trong bộ ĐP siêu đỉnh nhà mình , Hà nhé ;;)

ơ thế rốt cục có định tập trung nhau xem mặt ko đấy =)) Mà thực ra biết mặt rồi xem làm gì nhở :)) :)) :))

biết lúc nào thế :-/
mà chính xác là mấy h phải tập trung tại trưởng :)

7h30 8-}
sao bạn hỏi câu nghe ngớ ngẩn vậy
mà con Thảo, tao câu kệ tao

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Mặt bạn Ngọc ANh tớ biết rồi ;;).Hí hí ,iêu bạn ý lắm ý ;;) :x
:p mặt bạn Hà tớ cũng biết rồi ;;) hí hí ;;) iu bạn ý lắm ý ;;) :* :))
nhưng qua hè :> lâu ko gặp ;) ai cũng thay đổi chứ :p như tớ :> đi chơi nhiều ;;) đen hơn 1 tí :)) nóng quá :p tóc ngắn hơn " 1 tí " ;;) ngủ nhiều quá :)) mặt phúng phính =)) giảm cân ;;) ng ko béo ko gầy :> :p ;;)
còn n` bạn mới thì tất nhiên phải xem chứ :> ;;) :p
thế thì tụi anh 2 hẹn ra đâu " ngắm " nhau cho thỏa nhỉ ;;) lên nhà sách Kim Đồng cho nó " nắng ko đến mặt :p , mưa ko đến đầu nhá :> " =))
trên đấy có điều hòa :)) mát mẻ ghê lắm :> nhìn thấy nhau ko ngất đc đâu :p

nói thế này thì ai cũng đáng yêu thì so với ai thì bọn em đáng iu chứ, phải có ng ko đáng iu thì mới có ng đáng iU :)) :)) :))

Back
Bên trên