các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tao tự nhận nông dân :))
Khỏi cần đợi đến 21

Em thì ko nông dân cũng ko thành thị,em người Tày giống bạn Mai :)).Bạn Ninh Phương Thuỷ thì tớ biết rồi :)):X

nói về người Tày thì họ Vi hơi bị nhiều:)) đụng hàng rồi >:) đùa chứ em người Kinh chính gốc :p

ái chà, bắt đầu câu bài rồi đây, mấy bạn dân tộc vào amz có được cộng điểm ko đấy? ;;)

hehe....@Thảo : hình như hôm nay (19/8) tớ đi học cô Lan Anh với cậu , có phải hôm nay cậu ngồi bàn cuối ko ?:D.....hehe...

ế...sao anh biết? thần kì quá......nhìn nó quen quen chứ ko biết có đúng no hay ko ?mãi chưa nghĩ ra mình nên ở dân tộc nào...:))

chuyện anh đại ca nó ma`
em ở dân tộc pê đê ah` nham` ê đê ý :D

ui , ê đe thì thường quá....pê đê cái j` cơ x-(.....con gái ko có dân tộc les nhờ :))............he he...

:)) Lắm em dân tộc thế ,A2 năm nay có vẻ đọc nhất vô nhị :))

hehe , ko type đc emoticon , thông cảm nhé ...vẫn hơn chuyên ngữ các em ạ ... hồi anh thi , bảng tên có 1 con thi cũng phòng tên là ¨ sên thị mến ¨ và 1 thằng ên là ¨ hồ sông biển ¨ ặc ặc vô m ẹ đối ...

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Con Mai
Lượn đê
Sang lớp mày mà làm loạn ý
ơ kệ tao :))
tao thin skin lắm nói ko đc đâu :))

----------

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
ui , ê đe thì thường quá....pê đê cái j` cơ x-(.....con gái ko có dân tộc les nhờ :))............he he...
tình hình là sau vài lần chat chit tao kết nhất con này ở a2 :> :x

@Quỳnh Mai : ui zo`i...xúc động quá Mai nhờ ?hay là mày kết tao vì tao đồng ý bầu mày làm lớp trưởng A1 thế :D..
tình hình là sau vài lần chat chit cũng kết con này nhất a1 (ko tính con bạn mình ) vì cái chính là biết mỗi nó...:))

Back
Bên trên