Các bác ơi cháu xin làm quen........

Nguyễn Nguyên Phương
(Chickabiddy)

Made in F2

Lớp cháu ở chốn rừng xanh hoang vu nên ngoài cái lớp Pháp 1 ra cháu chẳng biết ai với ai cả. Đã thế lớp cháu lại chẳng tham gia hoạt động Đoàn trường nên lại càng mù tịt. Nay cháu rất mong được làm quen với các bác ở các lớp khác để mở mang tầm nhìn, hi vọng các bác sẽ nhiệt tình giúp đỡ cháu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Phương bị mất ngủ à, tội nghiệp:D , ok hôm nào gặp làm quen đê;)

Tớ tham gia với, hay thành lập hội những người quen nhau, thỉnh thoảng còn gặp đi!( chú ý là trừ bạn Khoa ở trên)

Hehe, ừ thế tớ nhập hội với, tớ thì là bạn cũ của NP rồi!

Việt dạo này sao thế hả, sao lại " để tôi yêu mọi người nhưng mọi người đừng yêu tôi". Nói thế thôi chứ chẳng ai muốn thế đâu. ai chẳng muốn mình được yêu quý.

Quen thức đêm rồi chứ mất ngủ gì đâu.
Sao bạn Nga lại hắt hủi bạn Khoa thế nhỉ? Bạn ý buồn thì sao? hehhe
Còn bạn GIang cũng vào đây làm quen với tớ à? :p

hehehe, tao cứ tò mò thì vào thôi. Còn tao chẳng biết mày có muốn làm quen với tao ko nữa. :confused:

sao mày lại nói tao thế, hóa ra 5 năm chưa đủ để mày quen tao à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Nguyên Phương là bạn nào thế(có xinh ko),tớ học cạnh lớp bạn cả năm lớp 11 mà chẳng biết có bạn trên đời!khi nào phải sang hỏi mới dc!

uh,chán nhỉ,em còn bé quá!!!thôi cố gắng trăn các em bé bé đi!!!Để chị này cho anh

Đàm Quang Trung đã viết:
uh,chán nhỉ,em còn bé quá!!!thôi cố gắng trăn các em bé bé đi!!!Để chị này cho anh
Chết! Bạn Trà mà bạn í nghe thấy bạn í giết tớ chết. Thôi, bạn Trung cứ chăn các em lớp bạn là đủ rồi, mò sang Pháp 2 làm gì? :D

Trời!!!Sao biết với Trà,chuyện xưa cũ rồi,2 năm rồi còn gì!!!Nhưng sao ấy biết tớ mà tớ ko biết ấy nhỉ?

Ấy thì nhìn thấy ai đâu! Hỏi thăng Tú bố tớ là biết tớ là ai ngay mà! Chuyện ấy với Trà ai chẳng biêt, chị đi trước, anh lon ton đi sau suốt cả dọc phố Nam Cao :D
To Bá Việt : Em ơi, tán đứa nào ít tuổi í, để mà bắt nạt nó chứ như anh Trung bị người yêu nó bắt nạt thì khổ lắm !

hehehe!!!Đấy là lúc người ta cưa gái phải thế,thằng nào cũng như tớ thôi=>sao lại lấy chuyện của tớ đem khoe lên trên này,mất tân của con rồi mẹ ơi

Này bạn Phương là độc quyền của tớ rồi,cấm ai đc xen vào

Thế à ? Sao bạn Trung bảo muốn vào hội độc thân cơ mà ? Thế sao còn vào đây tranh giành độc quyền với nguời ta ? Đúng là lòng người khó mà đo đếm :)) :nono:

Thế bạn Phương đấy là bạn nào ? Nổi tiếng thế cơ à ? Ko biết đời này có diễm phúc được gặp ko ? :mrgreen:

Back
Bên trên