CÁC KƯNG CỦA 11A2 ĐÂU HẾT CẢ RÙI?

Tao muốn đi chơi quá!
Lâu lắm ko gặp bọn mày! Ở trường cũng chẳng gặp mấy
Hay là hôm nào thi xong bọn mình đi chơi 1 chuyến :-/

To Huyền: Bà chưa có nick à? Chắc bà hiểu sai lời tôi nói. Tôi quí thầy nên nói vậy thôi. Thầy là thầy giáo vui tinh nhất mà tao bít. Tưởng tượng thầy không dạy ở Ams mà dạy ở trường khác chẳng hạn? "pm" là gì thế mày?

À thầy ra viện rùi. Bọn mày bít thầy bị sao không. Trầm cảm. Nhưng chắc thầy ổn rùi. :D

To Phương: cô giáo đã mất là 1 cô giáo dạy Địa. Chắc mày không bít đâu.

Có bài thơ con cóc cụ, tao làm từ lâu rùi, từ lúc bọn minh chưa ra trường cơ. Tao làm tặng bọn mày :D. Bi h mới công bố. Bọn mày đừng cười nhá.

Yêu thương tặng A2
Sắp phải xa rồi
Sắp phải xa rồi, trường Ams mến thương ơi!
Khi bằng lăng tím biếc sân trường
Là lúc phải nói lời chia tay

Sắp phải xa rồi, trường Ams mến thương ơi!
Xa bằng lăng, xa sân trường ngập nắng
Ghế đá trắng dưới bóng cây lim dim
Xa tiền sảnh với những chiếc bảng tin
Xa chiếc trống nằm lặng im trên giá
Xa cantin, xa cây bàng trước cửa
Xa hàng phi lao cao cao rì rào trong nắng
Xa cầu thang - lối dẫn lên... cao mãi
Lên trên cao - nơi ấy - một thiên đường
Sắp phải xa rồi - xa thiên đường bé nhỏ
Bốn linh ba - tầng 4 - nhà A...

Sắp phải xa rồi - xa mãi mãi
Xa mái trường ta đã trót yêu thương...
2/2004

----------

Quên, tao phải chú thích: 403 là phòng học của bọn mình năm lớp 12. Hehe. Bài thơ này tao gửi cho bọn ban biên tap Year book. Nhưng mà... không được đăng. Chắc do thơ tao quá dở. :(( Cốt là ở tấm lòng. Bọn mày đừng chê nhé!b-)

TỐI qua ăn nhiều bị bội thực...cả tối nằm bẹp giường buồn quá.......

ôi giời cái con này
mày kêu ca trên facebook thế nào mà bây giờ vẫn ăn nhiều đến mức bội thực thế hả :))

Chao ca nha . Ngay thu 7 toi , luc 13.30 ,moi nguoi tap trung o cong truong de di tham cac thay co nha . Khi di nho mang theo tien :p ,ma lan nay la ko the cao su gio giac dau day .Den muon la ko cho doi gi sat dau day .
KM oi , to co nick lau roi ,nhung hay vao xem moi nguoi noi chuyen chu it tham gia .....
theo thong tin moi , thi thay dan cua bon minh khoe roi , tot qua , Minh cung se den tham thay.
cac ban nhan tin ma bao cho ai dc thi bao di nha .

----------

Thảo ơi , kêu ốm mà trông ảnh xinh như kiều thế kia á ? Ắn nhiều mà òn nằm bẹp giường thì đừng kêu béo nhá !!!!!

Ê ê, đông có đứa nào về ko. Đi hội truờng ko chúng mày ơi???

cái trang có cái avatar mới trông yêu quá...:x

lớp mình ơi, đi hội trường cho vui...tao mà về nhà chắc cũng đi quá....

ôi, hôm trước lên xem ảnh sinh nhật cáiTrang, mấy đứa xinh dã man...lớp mình lớn nhanh nhỉ...ai trông cũng như thiếu nữ cả rồi

oa,mấy đứa hôm sinh nhật đấy là có cả mình à,hé hé.Thảo ơi noen về hả mày?mọi người ai về được thì cố gắng nha...Hôm nọ ko đi thăm sếp Mỹ được vì hôm đấy ở trường thi giữa kì ko bỏ được,nên sẽ gặp mặt các chiến hữu vào một dịp khác vậy...

Hôm đi thăm cô Mỹ mình thấy ai cũng xinh xắn ra, trông mà cứ sướng hết cả mắt :D
Trang con làm tóc xoăn trông cứ như là Hàn Quốc, Thanh Hà thì được bọn nó gọi là :"Đi giữa trường như hiphop :D", nói chung là ai cũng khác so với hồi trước, đúng là lớn rồi có khác!

vậy hả....mày ơi, co chụp ảnh không post lên đi! Sao mọi người lại bảo cái Hà hiphop

Cai Hà có giống hiphop đâu .tao trông nó HQuoc hon

Thì tao thấy đứa nào nhận xét thế mà
Hihi, Huyền trông cũng HQ mà :D

trời, lớp mình phải chịu khó chụp ảnh hơn đi...nghe cac bạn kể hay quá, chỉ muốn chứng kiến tận mắt

Úi thôi chết , lại được bạn Nga khen Hàn quốc , sướng quá ,tỉnh cả ngủ . Mà bạn Nga nhà mình tóc còn đẹp gấp vạn lần các chị diễn viên HQ í chứ ( khen thật đấy ,ko phải khen trả đâu ) .Mấy hôm nay ở nhà rét quá ,ko bít mấy chiến sĩ nhà mình bên kia co rét ko

Lâu lắm không vào . Lớp mình dạo nay đông vui quá . Lần này hội trường lại đúng lúc bọn mình đang thi , không biết có về được không .

Mấy đứa ở Mỹ dạo này thế nào rồi , đã được nghỉ Nô-en chưa ? Trông Uông Thảo va Quỳnh Anh dạo này xinh thế !

Hà nè...trời ơi, bà cả tháng có khi mới vào một lần nhỉ :p

Trêu bà thôi nhưng mừ topic lớp mình xẹt quá f

Tôi ngày mai nghỉ Noen nè nhưng chẳng có kế hoạch gì to tác cả

chẳng hiểu hội trường lần này kiểu gì nhỉ?chắc không thể vào tự do được rồi nhưng cũng chẳng hiểu cách đóng góp kiểu gì cả?thế lớp mình mạnh ai nấy đi không có quy hoạch tổng thể gì à?
Cựu học sinh tổ chức cả ngày 25/12 đấy...

Back
Bên trên