CÁC KƯNG CỦA 11A2 ĐÂU HẾT CẢ RÙI?

mấy đứa bọn mày chạy hết đâu rồi? tình hình mọi người dạo này thế nào rồi?
Tao lên album ảnh hoài chẳng thấy ảnh mới, lên forum lớp thì chẳng ai post bài nên buồn cũng chảng post luôn....

Ai co chuyện gì hay/ mới / vui thì kể đi

ANh Linh lên được mấy bận lại lặn tăm rồi? :(

Rồi cả cái Trang, Hoài Anh, Quỳnh ANh, Nga cũng lặn luôn

Đùa chứ, học với hành chán quá! aaaaaaaaaaaaaa....chỉ muồn về Việt Nam chơi thôi

Tao vẫn bình thường, chẳng có gì mới mẻ cả
Mọi người có gì thì kể ra coi nào
Bác DuLi lên đây mấy hôm rồi lại biệt tăm
Mà tao là tao chỉ thích nghe chuyện T/Y thôi đấy nhé :D:))

Tao đây :D

---------------------------

Các nàng ơi, 19-12 em có mặt ở Hà Nội b-)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
" tAO ĐÂY"

Tự nhiên nhớ đến chuyện tắt đèn :d

Cái Trang sướng nhỉ, lại tha hồ chơi ở Việt Nam rồi..

Nga ơi, tao co chuyện mới nè...vứa mới bị thất tình:-s

ơ ơ con Thảo, thất tình thế nào kể cái xem nào ;;) hồi hộp quá :D
bác Linh thần tượng của các em gái mà lại biến đi đâu mất rồi thế này :-/

Trời mình vừa nghe thấy cái gì thế nhỉ?"Thất tình " à? hồi hộp quá đee!:eek:

hic công nhận chả có mấy đứa lớp mình vào đây nhể?Nga ơi hôm tới mày có thi hotstep ở trường không?Thanh Hà nghe đồn cũng thi nhảy hay sao ý,mấy đứa lớp mình định tối hôm đó qua trường mày chơi và cổ vũ luôn,hehe

Ko mày ạ.
Thực ra lúc đầu tao cũng tham gia đội HOTSTEPS đấy nhưng mà do đã phải múa may cho chương trình tuần vừa rồi(hôm festival) nên thôi ko tập cái Hotsteps này nữa! ( người tài giỏi như tao ai cũng muốn mời vào hehe;;) )
Nhưng mà tao vẫn đi xem mày ạ, CN tuần trước tao xem duyệt rồi, hay phết đấy, đi xem đi, mà đằng nào cũng là free mà!
À, mà theo mức độ cập nhật thông tin của tao thì Thanh Hà có nhảy nhót gì đâu nhể?

đấy la tao nghe đồn từ bản tin vít vít của con huyền đấy chứ.thế ko phải ah?ừ mấy đứa cũng hẹn hỏ nhau đi cả rồi,có gì hôm đấy gặp lại nhá

Lớp mình đông vui quá nhẩy . Phương Tú lâu lắm không thấy xuất hiện .

Thầy Đàn bị ốm. Tao báo để đứa nào lên đây đọc bài còn biết
Lớp mình định tối T7 hoặc CN đi thăm thầy

hi cả nhà, nghìn năm rồi mới gặp lại mọi người, thật buồn là hè này vềd ko gặp cả lớp mình đc lần nào, phần vì mọi người cũng bận, phần vì cấc bạn cũng busy với bf rùi;)
hôm nọ xem ảnh lớp thấy mọi người tươi trẻ, khôn nhớn ;)). trông ai cũng nữ tính lém hiehie
lớp mình cố gắng duy trì hihi, ai lại để hơn cả chùa bà đanh thế này:p
luv ya
XXX

híc họa hoằn lắm mới vào đây nên h mới biết tin thầy ốm ,Thế ko thông báo đc cách nào rộng rãi hơn cho anh em ah?thầy ốm có nặng lắm ko hả mày để rủ mấy đứa chưa đến được lần vừa rồi đi thăm thầy??

Óe! Tao bị xóa 1 bài à? Tưởng trong topic lớp câu bài thoải mái chớ. Ai dè... mod cũng kiểm tra cả topic lớp. Hic hic! :((

20/11 đi thăm "tổng thống Mỹ" đê bọn mày ơi! :D

----------

À vụ thầy Đàn ốm, tao cũng nghe mẹ tao nói qua. Hình như thần kinh thầy cũng bị sao ấy. Tao sợ đi thăm người ốm lắm,nhất là những người ốm nặng. Đi về rùi lại thấy buồn. Hic! :((

Thầy Đàn bị bệnh gì liên quan đến thần kinh í (bọn mày nhớ chuyện Phương Linh nói ko?)
Hình như bây giờ thầy đang ở trong viện nên kế hoạch đi thăm thầy bị hoãn lại . Khi nào đi tao sẽ gọi điện thông báo cho bọn mày. Yên tâm!

hôm nay ngồi xem ảnh lớp mình từ hồi xửa hồi xưa....nhớ lớp mình nhiều quá :((

----------

hey kiêugf minh, mày viết gì mà bị xóa thế...tội nghiệp

Tao có viết gì vớ vẩn đâu? Chỉ viết :" Ớ, con Tú mới lên à? Vui nhể? Hehehe! Tiện thể tao câu thêm 1 bài" Vậy thôi!

Hic, tội nghiệp thầy Đàn. Tao vẫn nghĩ rằng : Trường Ams mà không có thầy thì...chán chết! Huhu!

Sao từ khi mình sắp ra trường đến giờ, nhiều thầy cô ốm thế! Và có người đã mất. Tao chẳng muốn thế tẹo nào. Toàn những thầy cô tao yêu quí nhất. Hu hu! :(( :(( :((

Mày ơi, mày nói nhiều thầy cô ốm là những ai vậy? Ai đã mất vậy? Eo, tao ít vào forum ko bít tình hình sao cả? Sorry nếu hỏi 1 câu hỏi đã đc trả lời rùi:(
Lâu lắm bọn mình cả lớp chẳng tụ tập chi cả? Hay mình arrange 1 cái conference tầm 15+ ppl nhé;)

Tao Huyen day .
Thu nhat phai dinh chinh chuyen thay Dan. KMinh ko phai lo chuyen trg Ám khong co thay Dan dau : P Thay khong pm den muc the tham the !!!!! Lan sau ay dung noi the nhe !

T 2 , thay bi om , dang o vien ,vai tuan nua bon minh se di tham .

Lau khong vao , doc ma tao , cai thanh ha voi cai Q Nga cuoi vo bung vi may cau cua KM .KM vui tinh that .

Back
Bên trên