CÁC KƯNG CỦA 11A2 ĐÂU HẾT CẢ RÙI?

Chắc là tuân sau bọn tao được nghỉ học rồi . Lớp mịnh làm 1 bữa tụ tập , đàn đúm đi

Uh.Tu tập đê. Buồn wé! Chả bít đi chơi với ai nè!

Sao chẳng thấy đứa nào khen cái avatar của tao giề cả? Cái tháp rùa dễ thương thế cơ mà!

Chúc các anh chị năm mới zui zẻ và thành đạt

Happy new year
Chúc mừng năm mới

Mình cũng đú vào chúc mưng năm mới các bạn ở nhà :D, ăn tết vui vẻ :D

lau lam ko vao topic lop minh, tai dot vua roi thi cu ghe qua!:((
Chuc mung nam moi moi nguoi nhe:x

chúc mừng năm mới mọi người nha! chúc mọi người sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và may mắn cả năm nha! :D

Chuc lop minh nam moi ai cung manh khoe , vui ve , thanh cong nhe

Lâu lắm mới vào đây..dù hơi muộn cũng muốn happy new year mọi người cái....:x :x :x lot of kisses for every one

Lâu lắm mới vào đây..dù hơi muộn cũng muốn happy new year mọi người cái....:x :x :x lot of kisses for every one

Lâu lắm mới lên HAO. Sao chả có đứa nào vào đây thế? Chán wé! Nhớ lớp mình wé! Xem thế nào họp lớp đê.

Mấy lần vào đây. thấy cái topic lớp mình hẻo quá. Sao bài viết của tao, chẳng có đứa nào viết thêm vào. Hù hù, bọn mày đâu hết rồi hả? Ra đây đê!!!!!!!!!!!!!b-) b-)

Ôi, lâu lắm mới vào đây. Đúng là chẳng đứa nào ngó ngàng gì đến cái topic này!

Sao đứa nào cũng..."lâu lắm mới vào đây" thế nhờ? Để ý coi, đứa nào vào mà chẳng nói câu ý. :))

Cũng... lâu lắm mới vào đây. Và cũng chẳng thấy ma nào. Hic :((
Lớp mình ơi!!!

Các bạn A2 vào box Mr HAO vote ủng hộ bạn Nguyễn Hoài Anh nhé! :x (link ở chữ ký của tớ)

hehe mình vừa nhớ nick nên vào đây vui vẻ với mọi người nè :p bao giờ cả lớp đi tham quan hè 1 chuyến đi nhỉ :d

ê, cả nhà ơi, iem mới về. các bác (ng có gia đình lẫn còn độc thân (eg: như m ):p) tái ngộ giang hồ tí nhỉ? Nhớ A2 wa'..
mobile iem: 0913223275
em bị thất thoát mất tờ DS lớp nên anh iem thông cảm:X
mwah!

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, anh ơi, sao anh sướng thế. Tha hồ về đàn đúm tụ họp nhá. Mà anh nhớ pốt ảnh lên cho em xem mới :D

Đặng Thu Trang đã viết:
Uầy, anh ơi, sao anh sướng thế. Tha hồ về đàn đúm tụ họp nhá. Mà anh nhớ pốt ảnh lên cho em xem mới :D

cũng ko sướng lém đâu em. Về mới gặp tụi lớp mình đc 1 lần hôm snhat anh, anh lại mât cái dsach' nên chẳng llac đc với đ/c nào. Anh em giờ bận chăm sóc nửa còn lại nên :">
em hè ở lại vui ko ? sang uk thăm anh fat' nhi:p

Back
Bên trên